Je, naweza kumuweka mtoto wangu wa miezi mitatu kama mwanahisa kwenye kampuni yangu?


Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,132
Likes
2,668
Points
280
Age
28
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,132 2,668 280
Habarini wakuu,

Kuna idea ninayo sasa itanilazimu kuanzisha kampuni, nimepanga kwanza ntaiendesha kama kampuni ndogo na nafikiri ntaanza na kama waajiriwa wawili au watatu.

Ila sasa kuna kitu sijakipata vizur, kwenye memart nilitaka nimuweke mchumba wangu tuwe wawili kama shareholders ila sasa nikafikiria kumuongeza na mtoto wangu lakini yeye bado ni mdogo.

So kwa wale waliowahi kuregister kampuni, naweza nikamuweka hata mtoto wangu mana bado ni mdogo. Ama nibaki tu mimi na mchumba wangu?

Asanteni sana
 
Marvelous King

Marvelous King

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2019
Messages
502
Likes
636
Points
180
Marvelous King

Marvelous King

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2019
502 636 180
Mchumba au mke???

#WAHUNI SIO WATU WAZURI
 
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
1,278
Likes
940
Points
280
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
1,278 940 280
Mchumba!!??
Usijaribu mkuu angekuwa mke sawa.
Muweke mwanao.
Ukiona vipi mara elfu umuweke mzazi wako au nduguyo wa damu kuliko hicho unachotaka kukifanya.
Usijesema hatukukwambia lakini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umekariri vibaya,company mkizinguana si unatafuta mtu mwingine anunue share zake na biashara inaendelea kama kawa.
Naantombe Mushi inawezekana ila hataweza kuingia mikataba itabidi awe na msimamizi.
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,406
Likes
1,798
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,406 1,798 280
Mchumba!!??
Usijaribu mkuu angekuwa mke sawa.
Muweke mwanao.
Ukiona vipi mara elfu umuweke mzazi wako au nduguyo wa damu kuliko hicho unachotaka kukifanya.
Usijesema hatukukwambia lakini.

Sent using Jamii Forums mobile app
MKUU,

TANGU UZALIWE LEO UMEONGEA KITU CHA MAANA SANA!!!

HUU ND'O USHAURI WA MAANA KULIKO SHAURI ZOTE KWA UZI HUU!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
294
Likes
217
Points
60
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
294 217 60
Umekariri vibaya,company mkizinguana si unatafuta mtu mwingine anunue share zake na biashara inaendelea kama kawa.
Naantombe Mushi inawezekana ila hataweza kuingia mikataba itabidi awe na msimamizi.
Kuna kitu nimepata hapa kidogo, naomba nikuulize kama hautojari. Ikitokea mumeanzisha kampuni afu share holder mmoja akazingua, na hataki kuuza share yake anataka mgawane kampuni pamoja na asset zake hii imekaaje?
 
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,132
Likes
2,668
Points
280
Age
28
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,132 2,668 280
Umekariri vibaya,company mkizinguana si unatafuta mtu mwingine anunue share zake na biashara inaendelea kama kawa.
Naantombe Mushi inawezekana ila hataweza kuingia mikataba itabidi awe na msimamizi.
Asante mkuu nimekuelewa.. Itabidi nimuweke pia na mtoto wangu kama inaruhusiwa maana kwa upande wangu itanisaidia sana kimkakati
 
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,132
Likes
2,668
Points
280
Age
28
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,132 2,668 280
Mchumba!!??
Usijaribu mkuu angekuwa mke sawa.
Muweke mwanao.
Ukiona vipi mara elfu umuweke mzazi wako au nduguyo wa damu kuliko hicho unachotaka kukifanya.
Usijesema hatukukwambia lakini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani kuna shida gani?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,711
Likes
955
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,711 955 280
Mambo mengine ni makubwa, yaani uweke mchumba kwenye kampuni basi bado akili yako nyembamba sana, usije sema hukuambiwa japo hata kuuliza swali umetisha, mchumba? hawa wa tz wa pesa na magari? muoe umweke kwenye kampuni au futilia mbali kabisaa, swali lako zuri kuhusu mtoto, anaruhusiwa kuwa na hisa, nunulie tu ila kwa vile ni minor/wewe ndio unakuwa caretaker hadi afike 18+
 
Pelham 1

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
554
Likes
29
Points
45
Pelham 1

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
554 29 45
Naunga mkono 100% usimuamini mwanamke haswa mchumba tu mi hata mke si muamini sembuse mchumba yametukuta wenzio tunakukingia kifua kama mwanamme mwenzetu ni hayo mi mpita njia
Mchumba!!??
Usijaribu mkuu angekuwa mke sawa.
Muweke mwanao.
Ukiona vipi mara elfu umuweke mzazi wako au nduguyo wa damu kuliko hicho unachotaka kukifanya.
Usijesema hatukukwambia lakini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
6,520
Likes
9,414
Points
280
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
6,520 9,414 280

Forum statistics

Threads 1,261,389
Members 485,163
Posts 30,088,709