miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
Ataacha
Hehehehe vijana mna mamboNow a days hatuna hofu ya Mungu kabisa
usichanganye hayo mambo na dini hakuna cha dini flani wala dini flani...hzo ni hulka za watu....ngoja apate mruka ukuta ..hutamuona...elimu ya dini pia inamata kama unajielewa na unatambua uwepo wa mungu na adhabu zake kwa kila dhambi uchumayo hapa duniani, sijui kwa wakristo ila kwa waislamu ni shambi kubwa sana na mimi nimelelwa na kukuzwa katika mazingira ya dini
[emoji26][emoji26][emoji26][emoji26]umeniinclude humo?Hehehehe vijana mna mambo
Hapana....nataka kukuoa siwezi kukuweka humo[emoji26][emoji26][emoji26][emoji26]umeniinclude humo?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lolHapana....nataka kukuoa siwezi kukuweka humo
Unanicheka?![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lol
Nimefrahi Na maneno unayonambiaUnanicheka?!
watamshona au hosptal kuna sobber room! npo tayari kuelekezwampeleke hospitali
Ungekuwa umefurahi kweli ngekuwa nakubusu nwNimefrahi Na maneno unayonambia
Jamaniiii unashindwa nnUngekuwa umefurahi kweli ngekuwa nakubusu nw
UnaogopaJamaniiii unashindwa nn