Je, mwanamke anayefanya mchezo huu anaweza kuacha?

Je, mwanamke anayefanya mchezo huu anaweza kuacha?

rama halavi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2015
Posts
269
Reaction score
236
Habari za jioni hii?

Natumai mko poa na mnaendelea na majukumu yenu katika maisha. Nimekuja hapa kuomba ushauri baada ya kupata kigugumizi cha nafsi, akili na moyo. Ni hivi leo jioni hii nimemtongoza msichana mmoja ambaye tumekuwa tukifamiana kwa kipindi kama miezi mitatu sasa ambaye kwa umri ana miaka 21. Msichana huyu anaishi mazingira tata na yana shida zake, binti huyu ni mwenyeji wa Tanga.

Huyu binti baada ya kumweleza yangu akakubali hasa ukizingatia alikuwa anaonyesha dalili zote kitambo tu kabla ya mimi kutupa hii ndoano rasmi leo. SASA KIZUNGUZUNGU CHA NAFSI, AKILI NA MOYO KIMEKUJA BAADA YA HUYU BINTI KUNIAMBIA KATIKA MAPENZI YEYE ANAPENDA SANA KULIWA TIGO KULIKO KUFANYA KAWAIDA JAPO KAWAIDA ANAFANYA ILA UTAMU WAKE UPO KWENYE TIGO.

Nimejaribu kumpeleleza kwa maswali na yeye amekuwa mkweli na muwazi japo mwanzo alikuwa anasita kuniambia akidai kuna watu wengine hawapendi kuambiwa ukweli na mchezo huo kauanza tangu akiwa kwao Tanga na umemwathiri kisaikolojia na kihisia hasa za mapenzi. Anadai yupo tayari kuwa na mahusiano na mimi ila mtihani wake ndio huo na mimi kiukweli navutiwa nae sana na kutokea kumpenda kabla ya kujua hili jambo.

Mimi binafsi sijawahi kufanya hicho kitu katika maisha yangu na wala sifikirii kukifanya kabisa katika maisha yangu.

Sasa najiuliza mwanamke aliyezoea kufanya mtindo huu anaweza kuacha? Natamani sana kumsaidia ili atoke katika janga hili ila nimeanza kukata tamaa. Ushauri unaohitajika hapa ni wa kumsaidia huyu binti kumtoa katika jehanamu hii kama inawezekana na kama kuna njia na taratibu za kumsaidia.

Sihitaji matusi wala kashfa za aina yoyote.
 
Habari za jioni hii?

Natumai mko poa na Mnaendelea na majukumu yenu katika maisha. Nimekuja hapa kuomba ushauri baada ya kupata kigugumizi cha nafsi, akili na moyo. Ni hivi leo jioni hii nimemtongoza msichana mmoja ambaye tumekuwa tukifamiana kwa kipindi kama miezi mitatu sasa ambaye kwa umri ana miaka 21. Msichana huyu anaishi mazingira tata na yana shida zake , binti huyu ni mwenyeji wa tanga.

Huyu binti baada ya kumweleza yangu akakubali hasa ukizingatia alikuwa anaonyesha dalili zote kitambo tu kabla ya mimi kutupa hii ndoano rasmi leo. SASA KIZUNGUZUNGU CHA NAFSI, AKILI NA MOYO KIMEKUJA BAADA YA HUYU BINTI KUNIAMBIA KATIKA MAPENZI YEYE ANAPENDA SANA KULIWA TIGO KULIKO KUFANYA KAWAIDA JAPO KAWAIDA ANAFANYA ILA UTAMU WAKE UPO KWENYE TIGO.

Nimejaribu kumpeleleza kwa maswali na yeye amekuwa mkweli na muwazi japo mwanzo alikuwa anasita kuniambia akidai kuna watu wengine hawapendi kuambiwa ukweli na mchezo huo kauanza tangu akiwa kwao tanga na umemwathiri kisaikolojia na kihisia hasa za mapenzi. Anadai yupo tayari kuwa na mahusiano na mimi ila mtihani wake ndio huo na mimi kiukweli navutiwa nae sana na kutokea kumpenda kabla ya kujua hili jambo

Mimi binafsi sijawahi kufanya hicho kitu katika maisha yangu na wala sifikirii kukifanya kabisa katika maisha yangu.

Sasa najiuliza Mwanamke aliyezoea kufanya mtindo huu anaweza kuacha???? Natamani sana kumsaidia ili atoke katika janga hili ila nimeanza kukata tamaa.
Ushauri unaohitajika hapa ni wa kumsaidia huyu binti kumtoa katika jehanamu hii kama inawezekan na kama kuna njia na taratibu za kumsaidia.

Sihitaji matusi wala kashfa za aina yoyote
Naomba namba zake ili niweze kumshauri kwa undani zaidi.
 
Tafuta picha ya genital warts zilizochomoza kwenye unyeo mwoneshe kisha umwambie ukifanya mambo haya utaugua hawa virusi na kuwa kama hivi.
In worst case scenario fanya hivi: Paka pilipili kwenye dole lako kisha tumbukiza pale uani penye unyeo unajifanya unamuandaa. Hotorudia tena. Risk ni kwamba atakumwaga siku hiyo hiyo
 
Inasemekana mwanamke aliezoea hawezi kuacha, mwanaume aliezoea mchezo huo pia hawezi kuacha.
-sifa yao nyengine hawatosheki endapo katika mechi mwanaume hatafanya au mwanamke hatafanyiwa.
** mtu akiamua yeye binafsi na kuwa tayari, tabia yoyote anaweza kuacha na kubadilika. Japo ni vigumu sana mtu kuacha tabia yake moja kwa moja na kumrudia Mungu.
 
Aache ili umuoe?? Na unajua kbsa kuwa wakianza hawaachi!!
 
Thibitisha kwanza kwa vitendo kama kweli anapenda TIGO ndiyo uje humu jamvini kuomba ushauri, manake anaweza kuwa anakutega tu ili ajue kama wewe ni mpenzi wa hiyo kitu au la.
That might be a case ila ananionyesha yuko seriuos na majibu yake
 
Mpeleke hospitaliti apate ushauri nasaha na vinginevyo aoneshe kwa dhamira ya dhati kuukata huo mchezo,ila kama hana hiyo dhamira,tumia ule usemi wa kizungu; if you can't fight them join them! Pole mkuu
huo msemo uko too harsh. its better to runaway rather than join them
 
Search google anal warts chagua images hayo mapicha ya kutisha mwoneshe mwambia huu ugonjwa utakukuta.
 
Back
Top Bottom