Je, mtu aliye Diploma anaweza omba mkopo?

Je, mtu aliye Diploma anaweza omba mkopo?

Samily de cruze

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2020
Posts
230
Reaction score
683
Habari ndugu zangu;

Ningependa kuomba msaada hapa kidogo kuhusu swala la mkpo he bodi ya mkopo #heslb Wana weza toa mkopo kwa mwanafunzi wa diploma?

Hii ni kutokana na matatizo ya kifamilia ndio maana nauliza ndugu zangu hebu tusaidiane kwa hili mwenye uelewa juu ya haya.

Asanteni
 
Habari ndugu zangu;
Ningependa kuomba msaada hapa kidogo kuhusu swala la mkpo he bodi ya mkopo #heslb Wana weza toa mkopo kwa mwanafunzi wa diploma ????
Hii ni kutokana na matatizo ya kifamilia ndio maana nauliza ndugu zangu hebu tusaidiane kwa hili mwenye uelewa juu ya haya
Asanteni
Ndio ila usiwe umehitimu na kukaa zaidi miaka 2 mtaani/nyumbani
 
Habari ndugu zangu;
Ningependa kuomba msaada hapa kidogo kuhusu swala la mkpo he bodi ya mkopo #heslb Wana weza toa mkopo kwa mwanafunzi wa diploma ????
Hii ni kutokana na matatizo ya kifamilia ndio maana nauliza ndugu zangu hebu tusaidiane kwa hili mwenye uelewa juu ya haya
Asanteni
Mikopo utolewa kwa elimu ya chuo kikuu tu, watu wa diploma wanaufadhili wa serikali, ambapo utalipiwa sehemu ya ada na ww utamalizia kiasi kidogo kilichobaki.
 
Mikopo utolewa kwa elimu ya chuo kikuu tu, watu wa diploma wanaufadhili wa serikali, ambapo utalipiwa sehemu ya ada na ww utamalizia kiasi kidogo kilichobaki.
Unaweza ukanielekeza me ufadhiri huo naupata kwa njia gani mkuu
 
Dah mbona Kama sielewi asee
Yaani namaanisha hivi kwa MTU ambaye anataka bodi imkoposhe fedha kwa ngazi ya diploma aiwezekan lamda kwa mashirika mengine tena yana vigezo vingi hla ukimaliza dip yako na unataka kwenda degree unakopeshwa bila shaka
 
Back
Top Bottom