Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je!mnaikumbuka hii siasa ya tbc=ccm & itv=100%

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WISTON MWINUKA, Jun 9, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu wakati ulipofanyika mkutano wa CDM pale Jangwani wiki kadhaa zilizopita,niliandika maelezo yaliyohusu kichwa habari hapo juu,sababu ilikuwa ni kubwa tu kwani ITV walirusha Live mkutano wa CDM, na TBC hawakufanya hivyo!Leo eti TBC wanarusha Live mkutano wa CCM pale jangwani,na kwa siku kadhaa wamekuwa wakitangaza matangazo yanayohusiana na mkutano wa CCM pale jangwani.Swali,Je!ni haki kwa TBC ambacho ni chombo cha habari cha uma kupendelea katika urushaji matangazo ya mikutano ya kisiasa ya vyama?
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndiyo ni chombo cha ccm chama chenye dola,,,,, mbona wako fair tu waite wakurushie live vikao vya harusi yako, harusi, kitchen party , hata kumtoa mwali lakn ni cdm,,, hii ni ili watz wasau machungu ya maisha magumu.
     
  3. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umenifurahisha ndugu
     
  4. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 865
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo ni kwamba TBC wanafanya biashara.
    Yeyote akienda na kuingia mkataba wa kutangaziwa habari zake wanafanya,ilimuradi kuwa hazivunji sheria za Nchi.
    Ninachoona hapa ni kuwa ama CHADEMA walishindwa kwenye masharti au walihisi kuhujumiwa, kwani TBC ni chombo cha serikali ambacho katika hali ya kawaida ni rahisi sana kufanya hujuma kwa chama cha upinzani.
     
  5. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umenena vyema ndugu!
     
  6. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taifa langu tz
     
  7. wantuzu

    wantuzu Senior Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wazarendo tuache tabia ya kutengeneza hoja kichwani , bila ya kumuuliza mtu au taasis husika ukaamua kuanza kuieneza kwa kutumia njia mbalimbali ikiwemo JF, kunatabia imezuka siku hizi kuona wazarendo waliopo kwenye taasisi mbalimbali za kitaifa kuwa hawana weledi wa kazi wazifanyazo na pia hawafuati maadili ya taaluma zao.
    ingerikuwa ni vyema ndugu yangu winston ukatufahamisha kama unafahamu utaratibu wowote wa kazi paleTBC kuhusiana hasa na hili la mikutano ya kisiasa...
     
  8. w

    wade kibadu Senior Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu ipo waz tbc ya ccm ni mali ya ccm kama wanavofanya kumiliki vingine kama kuchukua majengo ya umma na kufanya yao kama majengo ya sabasaba**iringa*mbona tunajua na hayo majengo wamejizuirishia wenyewe.

    Me sijipi maswali kwa tbc kupendelea, maana ata kwenye majengo waliomiliki wanakodishiana kwa favourity.
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata watangaze ma 24 wamechelewa ccm haitaamka imelala usingizi wa pono ipo ICU
     
Loading...