Queenever
JF-Expert Member
- Aug 16, 2017
- 2,051
- 3,027
Ukahis fake? 😀😀 ni maumbile hayo kuna watu wabadimpoz hafi mapajanKweli. Alafu nikaogopa sana.
Ukahis fake? 😀😀 ni maumbile hayo kuna watu wabadimpoz hafi mapajanKweli. Alafu nikaogopa sana.
Yakiwa yanalia yanakuwaje??hili swali niliwahi kumuuliza demu wangu, akaniambia kuwa makalio yake hua yana tabia ya kutabasamu
Eti makalio yenye vishimo kama vya dimpo ni makalio fake? Je tofauti ya makalio fake na natural ni ipi?
kuna makalio yanatisha sanaKuna lidem lahovyo hivi linaupapatukia umaarufu mjini linaitwa Nasra noti A.K.A kibibii nililisaula aiseee tako kama matopetope linamabonde balaa
Aisee uzuri wa dimpo ni mashavuni kwenye makalio yanakata stimuSio fake wadada wengi wanene wanako hako kadimpo
Ngoja nikayachukue..Ungeyaweka hapa ingependeza ili na sisi tusioyajua tuyaone
Kwani we unahisi hako kadimpo kanakaa wapi.. Usije kua hujuiAisee uzuri wa dimpo ni mashavuni kwenye makalio yanakata stimu
Fasta kabla sijazima dataNgoja nikayachukue..
Sihisi nimekaona kwenye kalio la kushoto la bibie fulani kipindi anaoga mtoniKwani we unahisi hako kadimpo kanakaa wapi.. Usije kua hujui
Duh hii kali hebu mtuhurumie na maumbile yetu
Hahah...Duh hii kali hebu mtuhurumie na maumbile yetu