Je Lowassa alitekeleza ahadi ya ujenzi wa msikiti Arusha?

Je Lowassa alitekeleza ahadi ya ujenzi wa msikiti Arusha?

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,416
Reaction score
31,921
Wakati mchakato wa uchaguzi wa mgombea ndani ya CCM tulishuhudia ndugu Lowasa akiahidi michango mbalimbali mmojawapo ni ule wa shilingi milioni 100 kwa ajili ya ujenzi wa msikiti Arusha.

Baada ya kukatwa na CCM na pia kumaliziwa na watanzania ni wazi alikasirika sana.

Juzi juzi tulimuona Kwa mara nyingine akiwa kwenye zile kiki zake alizozizowea yaani misikitini na makanisani...mara hii akijitanabaisha kuws msemaji wa makundi hatari kama vile uamsho.

Swali limenijia je ndugu huyu anayewapenda sana waislamu ametekeleza ahadi yake ya ujenzi wa msikiti au kama kawaida alitumia podium kuuzia sura?
 
Wakati mchakato wa uchaguzi wa mgombea ndani ya CCM tulishuhudia ndugu Lowasa akiahidi michango mbalimbali mmojawapo ni ule wa shilingi milioni 100 kwa ajili ya ujenzi wa msikiti Arusha.

Baada ya kukatwa na CCM na pia kumaliziwa na watanzania ni wazi alikasirika sana.

Juzi juzi tulimuona Kwa mara nyingine akiwa kwenye zile kiki zake alizozizowea yaani misikitini na makanisani...mara hii akijitanabaisha kuws msemaji wa makundi hatari kama vile uamsho.

Swali limenijia je ndugu huyu anayewapenda sana waislamu ametekeleza ahadi yake ya ujenzi wa msikiti au kama kawaida alitumia podium kuuzia sura?
God less Lema pia aulizwe ile hospital Ya Mama Na mtoto Arusha aeleze ujenzi wake umefikia wapi?
 
God less Lema pia aulizwe ile hospital Ya Mama Na mtoto Arusha aeleze ujenzi wake umefikia wapi?
Hawa jamaa badi wanafanya siasa za kizamani sana za kuhadaa wananchi ...CCM ilishahama huko miaka 50 iliyopita
 
Muachani huyo mzee hali sio nzuri kivile mfadhili wa mategemeo yakikosekana ufadhili wake una expire
 
Baada ya kuona nyuzi nyingi sana za kukosea chama cha makinikia sasa wameamua kuja na hii nyuzi. Hongera

Ile issue ya Acacia ya trilion 104 imeishia wapi? Au Yohane mataputapu Magugu alikurupuka?

Hii issie nafikiri ilikuwa ya kutafuta kiki tu kwa nguvu. Mpaka sasa kesha feli km ile issue ya SAMAKI

Huyu fisadi aliyeuza nyumba za serikali na kununua kivuko kibovu lini atafikishwa kwenye mahakama ya mafisadi?
 
Chadema ilisha potezwa, wanatafutana kwa tochi, madiwani 10 wamejiuzuru huko huko north pole
 
Msikiti wa nini? Tunachotaka ni kuona CCM wanawaachia masheikh wetu wa Uamsho toka rumande wanakowatesa kwa miaka minne sasa bila kuwafungulia mashtaka. Udhalimu wenu ndo unahamasisha mauaji ya raia wasio na hatia.
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Time za akina lowassa zilisha pita kuwa na mvi nyingi kichwani sio busara busara ni kujitafakari mheshimiwa rais wetu piga kazi,hatutaki maneno tunataka maendeleo na tunayaona
 
Wakati mchakato wa uchaguzi wa mgombea ndani ya CCM tulishuhudia ndugu Lowasa akiahidi michango mbalimbali mmojawapo ni ule wa shilingi milioni 100 kwa ajili ya ujenzi wa msikiti Arusha.

Baada ya kukatwa na CCM na pia kumaliziwa na watanzania ni wazi alikasirika sana.

Juzi juzi tulimuona Kwa mara nyingine akiwa kwenye zile kiki zake alizozizowea yaani misikitini na makanisani...mara hii akijitanabaisha kuws msemaji wa makundi hatari kama vile uamsho.

Swali limenijia je ndugu huyu anayewapenda sana waislamu ametekeleza ahadi yake ya ujenzi wa msikiti au kama kawaida alitumia podium kuuzia sura?
huyu pia alipotembelea Kagera alisema atawapa chakula..? Sina kumbukumbu kamba alishawapa
 
untitled(6).jpg


1.Sijajua uhusiano au nadhiri zozote kati ya huyu mtu na huyo mzee wa mvi

2.Wakati akitangaza nia Arusha akiwa bado nambari wani huyu jamaa alimsomea duwa ambayo haijawahi kutokea duniani

3. Kwenye mazishi ya ndesa pesa walikuwa wote pamoja

4. Kwenye hii video ya hatari ya juzi naye huyo jamaa anaonekana kasimama naye kama body guard

5.Je! ndio yeye anamuwekea maneno mdomoni?

6. Je uhusiano wa hawa jamaa umeanza lini na unamaslahi yoyote kwa taifa?

7. Je! kuna kitu huyu mtu anakipata kutoka kwa mzee wa mvi kama ufadhili?

8. Huyu mtu ni nani na anatoka kundi gani?
 
Msikiti wa nini? Tunachotaka ni kuona mak@firi wa CCM wanawaachia masheikh wetu wa Uamsho toka rumande wanakowatesa kwa miaka minne sasa bila kuwafungulia mashtaka. Udhalimu wenu ndo unahamasisha mauaji ya raia wasio na hatia.
huyo mtetezi wa waislamu atimize ahadi yake kwa wauslamu sio kuwatumia kisiasa tu!
 
View attachment 532697 1.Sijajua uhusiano au nadhiri zozote kati ya huyu mtu na huyo mzee wa mvi

2.Wakati akitangaza nia Arusha akiwa bado nambari wani huyu jamaa alimsomea duwa ambayo haijawahi kutokea duniani

3. Kwenye mazishi ya ndesa pesa walikuwa wote pamoja

4. Kwenye hii video ya hatari ya juzi naye huyo jamaa anaonekana kasimama naye kama body guard

5.Je! ndio yeye anamuwekea maneno mdomoni?

6. Je uhusiano wa hawa jamaa umeanza lini na unamaslahi yoyote kwa taifa?

7. Je! kuna kitu huyu mtu anakipata kutoka kwa mzee wa mvi kama ufadhili?

8. Huyu mtu ni nani na anatoka kundi gani?
Tuwekee na jina mkuu
 
Baada ya kuona nyuzi nyingi sana za kukosea chama cha makinikia sasa wameamua kuja na hii nyuzi. Hongera
Ile issue ya Acacia ya trilion 104 imeishia wapi? Au Yohane mataputapu Magugu alikurupuka?
Hii issie nafikiri ilikuwa ya kutafuta kiki tu kwa nguvu. Mpaka sasa kesha feli km ile issue ya SAMAKI
Huyu fisadi aliyeuza nyumba za serikali na kununua kivuko kibovu lini atafikishwa kwenye mahakama ya mafisadi?
Teh teh teh naona mnaandaa UKUMA (UMOJA WA KUMPONGEZA MAGUGU)
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Wakati mchakato wa uchaguzi wa mgombea ndani ya CCM tulishuhudia ndugu Lowasa akiahidi michango mbalimbali mmojawapo ni ule wa shilingi milioni 100 kwa ajili ya ujenzi wa msikiti Arusha.

Baada ya kukatwa na CCM na pia kumaliziwa na watanzania ni wazi alikasirika sana.

Juzi juzi tulimuona Kwa mara nyingine akiwa kwenye zile kiki zake alizozizowea yaani misikitini na makanisani...mara hii akijitanabaisha kuws msemaji wa makundi hatari kama vile uamsho.

Swali limenijia je ndugu huyu anayewapenda sana waislamu ametekeleza ahadi yake ya ujenzi wa msikiti au kama kawaida alitumia podium kuuzia sura?
Weka video alipoongea haya
 
Back
Top Bottom