Je Lowassa alitekeleza ahadi ya ujenzi wa msikiti Arusha?

Je Lowassa alitekeleza ahadi ya ujenzi wa msikiti Arusha?

Mtoa uzi. Chungulia uone Views wako wangapi na replies wapo wangapi ndiyo ujue hii mada ya kipuuzi sana na ya kijinga km yule fisadi aliyeuza nyumba za serikali na kununua kivuko kibovu.
 
Mtoa uzi. Chungulia uone Views wako wangapi na replies wapo wangapi ndiyo ujue hii mada ya kipuuzi sana na ya kijinga km yule fisadi aliyeuza nyumba za serikali na kununua kivuko kibovu.
lazima wanafiki wachungulie na kukimbia!
Ni mada ya kuumbua wanafiki!
 
Wakati mchakato wa uchaguzi wa mgombea ndani ya CCM tulishuhudia ndugu Lowasa akiahidi michango mbalimbali mmojawapo ni ule wa shilingi milioni 100 kwa ajili ya ujenzi wa msikiti Arusha.

Baada ya kukatwa na CCM na pia kumaliziwa na watanzania ni wazi alikasirika sana.

Juzi juzi tulimuona Kwa mara nyingine akiwa kwenye zile kiki zake alizozizowea yaani misikitini na makanisani...mara hii akijitanabaisha kuws msemaji wa makundi hatari kama vile uamsho.

Swali limenijia je ndugu huyu anayewapenda sana waislamu ametekeleza ahadi yake ya ujenzi wa msikiti au kama kawaida alitumia podium kuuzia sura?
Acha kuhamisha magoli mkuu, ccm mnawiwa mambo mengi sana kwa Watz... Kumbuka kwamba kama mkulu alivodai katiba si kipaumbele chake, hata SGR na bombardier hazimo kwenye ilani yenu... Kama kawaida ni ukurupukaji tu nje ya bajeti! Miaka 5 itaisha mnaulizana ahadi za Lowassa kama zimetimizwa ili hali serikali na kodi zetu mnazo nyie.... [emoji51][emoji51]
 
Acha kuhamisha magoli mkuu, ccm mnawiwa mambo mengi sana kwa Watz... Kumbuka kwamba kama mkulu alivodai katiba si kipaumbele chake, hata SGR na bombardier hazimo kwenye ilani yenu... Kama kawaida ni ukurupukaji tu nje ya bajeti! Miaka 5 itaisha mnaulizana ahadi za Lowassa kama zimetimizwa ili hali serikali na kodi zetu mnazo nyie.... [emoji51][emoji51]
Kukoselewa hamtaki, ila maandamano ya kusifia kila kitu ruksa... Nchi ya kusadikika..
 
Time za akina lowassa zilisha pita kuwa na mvi nyingi kichwani sio busara busara ni kujitafakari mheshimiwa rais wetu piga kazi,hatutaki maneno tunataka maendeleo na tunayaona
Maendeleo ya kufuta ajira?
Subiri Noah yako kutoka kwa magugu maji
 
Lazima ukweli usemwe japokua unawauma,,wale mashekhe kesi yao ieleweke na kama kuna makosa wafungwe,,si kupiga porojo na kuzidi kuwapandisha ndugu zao chuki kwa maneno yenu machafu
 
Acha kuhamisha magoli mkuu, ccm mnawiwa mambo mengi sana kwa Watz... Kumbuka kwamba kama mkulu alivodai katiba si kipaumbele chake, hata SGR na bombardier hazimo kwenye ilani yenu... Kama kawaida ni ukurupukaji tu nje ya bajeti! Miaka 5 itaisha mnaulizana ahadi za Lowassa kama zimetimizwa ili hali serikali na kodi zetu mnazo nyie.... [emoji51][emoji51]
soma ilani ya CCM vizuri kwenye mawasiliano uchukuzi na miundo mbinu ndio urudi kuniquote!
 
Wakati mchakato wa uchaguzi wa mgombea ndani ya CCM tulishuhudia ndugu Lowasa akiahidi michango mbalimbali mmojawapo ni ule wa shilingi milioni 100 kwa ajili ya ujenzi wa msikiti Arusha.

Baada ya kukatwa na CCM na pia kumaliziwa na watanzania ni wazi alikasirika sana.

Juzi juzi tulimuona Kwa mara nyingine akiwa kwenye zile kiki zake alizozizowea yaani misikitini na makanisani...mara hii akijitanabaisha kuws msemaji wa makundi hatari kama vile uamsho.

Swali limenijia je ndugu huyu anayewapenda sana waislamu ametekeleza ahadi yake ya ujenzi wa msikiti au kama kawaida alitumia podium kuuzia sura?
jina lako tu linaonyesha unaupungufu fulani kwenye sehem zako
 
jingalao Sinaga babu mimi. Msalimie yule aliyeuza nyumba za serikali na kununua kivuko kibovu.
 
Alitengea akipata Urais. Ndio ajenge hasa Kwa Pesa za makinikia na hongo za wafanyabiashara
 
View attachment 532697 1.Sijajua uhusiano au nadhiri zozote kati ya huyu mtu na huyo mzee wa mvi

2.Wakati akitangaza nia Arusha akiwa bado nambari wani huyu jamaa alimsomea duwa ambayo haijawahi kutokea duniani

3. Kwenye mazishi ya ndesa pesa walikuwa wote pamoja

4. Kwenye hii video ya hatari ya juzi naye huyo jamaa anaonekana kasimama naye kama body guard

5.Je! ndio yeye anamuwekea maneno mdomoni?

6. Je uhusiano wa hawa jamaa umeanza lini na unamaslahi yoyote kwa taifa?

7. Je! kuna kitu huyu mtu anakipata kutoka kwa mzee wa mvi kama ufadhili?

8. Huyu mtu ni nani na anatoka kundi gani?

Huyiu sheikh anayekuwa maeneo mengi na lowasa ni sheikh katimba ni kiongozi wa wajahidina wale wa uamusho wenye uhusiano na masheikh walio ndani wa uamsho.Huyo na lowasa ni pete na kidole

upload_2017-6-30_11-54-48.jpeg
 
Halafu lini atapanda tena dala dala kuelekea Gongo la Mboto?au anasubiri 2020? Usanii mwingine siyo.
 
Mradi wa msikiti kwa sasa amesisitisha kwa muda ana mradi na wamasai wa Kenya kwa sasa
 
Haaa haaa badala ya kufikiria kujenga msikiti wenu mnataka Mgalatia awajengee
 
Back
Top Bottom