Je, Kuoa Wake wengi ni bora?


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
137
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 137 160
NTV Kenya wanajadili na kungalia kama kuoa wake wengi ni jambo la busara na ni bora.

Sikiliza hii tube, utashangaa majibu kutoka akina mama.

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=hf4bVX4-n7Y&feature=player_embedded[/ame]#
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
137
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 137 160
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Wake wengi ni permisable (siyo dhambi), kwa mwenye uwezo wa kifedha, marital services) and a solution to the women: men world ratio problem
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Wake wengi ni permisable (siyo dhambi), kwa mwenye uwezo wa kifedha, marital services) and a solution to the women: men world ratio problem
Unazo takwimu za kisayansi kuthibitisha hoja yako?? au ndo vile 'Koran imesema'??
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,366
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,366 280
Mkuu, kuna Rais anaongeza kila kukicha na kuna dini inaruhusu mpaka Wanne.
Mbona kuna mwingine anaoa kila kukicha, utasikia kaenda Mwanza kufunga ndoa kinyemela, mara sijui kaoa mke mwarabu, yaani kila siku rumaz za mshikaji kuoa zinaongezeka.
Lakini afadhali siku hizi zamani vidada mbona vilikuwa vinakoma!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
mbona kuna mwingine anaoa kila kukicha, utasikia kaenda mwanza kufunga ndoa kinyemela, mara sijui kaoa mke mwarabu, yaani kila siku rumaz za mshikaji kuoa zinaongezeka.
Lakini afadhali siku hizi zamani vidada mbona vilikuwa vinakoma!!
unaweza kuthibitisha...........?
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,323
Likes
4,702
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,323 4,702 280
Wake wengi ni permisable (siyo dhambi), kwa mwenye uwezo wa kifedha, marital services) and a solution to the women: men world ratio problem
hivi kuoa wake wengi ni uwezo wa kifedha? na siyo mahitaji ya mwili? ukitoa hela ya chakula na nguo ili hali umtimizii mahitaji ya unyumba hauoni unatunza wake wa wengine??

Mbona naona linapingana na nature?

Na je kwa nini wanawake hawaolewi na wanaume wengi??? maana wako wenye fedha!!
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Duh, zuma kaoa wa tano juzi, then anachumbia wa sita, very soon!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
ni kuleta magonjwa tu ndani ya nyumba ..kwani hao wana uwezo gani wa kukithi matakwa ya hao wanawake wengi???
 

Forum statistics

Threads 1,215,824
Members 463,433
Posts 28,561,069