Je kuna pikipiki tvs xlr 125?niuzie

Je kuna pikipiki tvs xlr 125?niuzie

Oxpower

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Posts
2,182
Reaction score
3,118
Habari wadau

Ndugu yenu nataka nijitwalie usafiri ili unisaidie mizunguko yangu ,sasa nmeona kuna sunlg xl 125 ila sijavutiwa nazo .

Mimi Navutiwa na pikipiki aina ya TVs kutokana na ulaji wake Wa mafuta , je hii kampuni wao hawajatoa xlr yake maana napenda sana pikipiki ndefu .

Kama zipo Je bei yake na uimara wake ukoje ?

Kama kuna mtu unayo na unauza tafadhali tuzungumze biashara .

Pia kama kuna mtu una ushauri Wa aina yoyote ile karibu na ntashukuru sana
 
Habari wadau

Ndugu yenu nataka nijitwalie usafiri ili unisaidie mizunguko yangu ,sasa nmeona kuna sunlg xl 125 ila sijavutiwa nazo .

Mimi Navutiwa na pikipiki aina ya TVs kutokana na ulaji wake Wa mafuta , je hii kampuni wao hawajatoa xlr yake maana napenda sana pikipiki ndefu .

Kama zipo Je bei yake na uimara wake ukoje ?

Kama kuna mtu unayo na unauza tafadhali tuzungumze biashara .

Pia kama kuna mtu una ushauri Wa aina yoyote ile karibu na ntashukuru sana
Nicheki 0652659775 mzigo utakuwepo kuanzia jumanne ijayo.
 
Habari wadau

Ndugu yenu nataka nijitwalie usafiri ili unisaidie mizunguko yangu ,sasa nmeona kuna sunlg xl 125 ila sijavutiwa nazo .

Mimi Navutiwa na pikipiki aina ya TVs kutokana na ulaji wake Wa mafuta , je hii kampuni wao hawajatoa xlr yake maana napenda sana pikipiki ndefu .

Kama zipo Je bei yake na uimara wake ukoje ?

Kama kuna mtu unayo na unauza tafadhali tuzungumze biashara .

Pia kama kuna mtu una ushauri Wa aina yoyote ile karibu na ntashukuru sana
Nicheki 0652659775 mzigo utakuwepo kuanzia jumanne ijayo.
Poa mkuu ,nakuchek
 
Back
Top Bottom