Je, Kuna madhara yoyote endapo mwanaume atajichelewesha kufika kileleni kwa makusudi?


PlayBoyMwema

PlayBoyMwema

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2014
Messages
1,561
Likes
1,491
Points
280
PlayBoyMwema

PlayBoyMwema

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2014
1,561 1,491 280
habari za hapa wanajukwaa wenzangu samahani ningependa kujua kama kuna madhara yoyote yatakayompata mwanaume endapo atajichelewesha kumwaga wazungu kwa makusudi wakati wa tendo la ndoa nauliza hivi kwa maana juzi nilivokuwa kwenye mechi wakati bao la pili linakaribia kutoka nikatoa mtarimbo wangu haraka sana ili nisimwage na kweli sikumwaga.....cha ajabu baada ya hapo sikupata nafasi tena ya kupata bao jingine pamoja na juhudi zote nilizozionyesha uwanjani

Nisaidieni maana toka siku hiyo nawaza sana na pia nakosa amani kabisaa...
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
849
Likes
668
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
849 668 180
Duuuu napitaa mi siyowakiume
 
PlayBoyMwema

PlayBoyMwema

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2014
Messages
1,561
Likes
1,491
Points
280
PlayBoyMwema

PlayBoyMwema

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2014
1,561 1,491 280
no problem some tm hutokea huo ndo ulijar hop shem alienjoy sanaa next tm mhamasishe zaid nae kujituma ili umzawadie wazungu:(
asante sana mkuu kwa mchango wako....
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
3,978
Likes
3,094
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
3,978 3,094 280
Moshipa ya kupitisha manii itatanuka na kusinyaa ,baadae inasababisha busha
 
kajojo

kajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
1,638
Likes
2,300
Points
280
kajojo

kajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
1,638 2,300 280
Je una matatizo yafuatayo
1.uume legelege
2kuwai kumaliza tendo ndan ya mda mchache
3.kukosa hamu ya kurudia round ya pili ya kufanya mapenz kwa ujumla
4.manii machache yasiyoruka
5.mbegu chache
6.uume kusinyaa uken
7.uume kusinyaa kabla hujaingiza uken
7.uume kusimama kwa tabu na kuchukua mda mrefu kusimama.
8.kuchoka baada ya tendo.

Matatizo haya yanatokana na kujichua na kuvunja vunja artery na vein ambazo ni mishipa ya kuingiza na kuzuia damu isitoke ili uume uwe mgumu pia kushuka kwa hormone ya testosterone na pia vyakula vinasababisha matatizo hayo appoh herbal clinic tumeandaa formula inayotibu matatixo hayo na kufanya uwe bora kama awal ni formula ya matunda tu bila kemikal mpigie daktar uzungumze nae mojakwa moja whats app 0712505049 hata kama una tatizo lingine dr atakupa ushaur bure asante gharama ya formula ni elfu 20 kwa whats app itatumwa baada ya malipo ofisin au online kwa tigopesa
Formula itatolewa kwa njia ya whats app kutokana na njia uliyolipia kama ulilipia online utapata online mda huohuo kama ofisin utapata ofisin mda huo huo

Formula ina vitu vifuatavyo
1.zoez la kuimarisha pelvic floor muscules
2.kias cha maji kwa siku nzima ambacho ni lita tatu

3.idad ya matunda

4.vyakula vya kuzingatia ambacho hakipandish insulin katika mwili wako ambacho ni carbohydrate robo na protein na mboga nusu na robo

5.ushaur wa chanzo cha tatizo
6. Jns ya kuepuka tatizo

7.njia ya kupata mtoto wa kiume na kike na njia rahis ya kuumpa msichana mimba
Dr drapooh

Naomba msaada no 7
 
kajojo

kajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
1,638
Likes
2,300
Points
280
kajojo

kajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
1,638 2,300 280
ok tatizo lako lilitokana na kujichua na kuweza kusiginya kutokana na mgandamizo wa mkono umeondoa vinyama vinavyoitwa vein vilivyopo kwenye vein blood vessel ambayo kaI yake nibkuzuia damu kwa kutuna pale unakua na hamu ya ngono na kufanya uume uwe mgumu imara kwa mda mrefu bila kulala sasa ukipiga punyeto unaondoa hizi nyama kwa hiyo kinachotokea damu ikijazwa kwenye uume na artery vessel inatoka punde tu na gafla sababu umeua lock za kuzuia damu tiba ya kupona na kua sawa ipo nitakupa formul a ya matunda ambayo ukila na kufanya zoez ndani ya siku mbili au tatu zitaanza kujengeka na kupona kabisa
asante sana Dr. ntashukuru ukini PM . ubarikiwe
 
P

PAMAGE

Senior Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
143
Likes
79
Points
45
P

PAMAGE

Senior Member
Joined Nov 15, 2016
143 79 45
NAOM
Je una matatizo yafuatayo
1.uume legelege
2kuwai kumaliza tendo ndan ya mda mchache
3.kukosa hamu ya kurudia round ya pili ya kufanya mapenz kwa ujumla
4.manii machache yasiyoruka
5.mbegu chache
6.uume kusinyaa uken
7.uume kusinyaa kabla hujaingiza uken
7.uume kusimama kwa tabu na kuchukua mda mrefu kusimama.
8.kuchoka baada ya tendo.

Matatizo haya yanatokana na kujichua na kuvunja vunja artery na vein ambazo ni mishipa ya kuingiza na kuzuia damu isitoke ili uume uwe mgumu pia kushuka kwa hormone ya testosterone na pia vyakula vinasababisha matatizo hayo appoh herbal clinic tumeandaa formula inayotibu matatixo hayo na kufanya uwe bora kama awal ni formula ya matunda tu bila kemikal mpigie daktar uzungumze nae mojakwa moja whats app 0712505049 hata kama una tatizo lingine dr atakupa ushaur bure asante gharama ya formula ni elfu 20 kwa whats app itatumwa baada ya malipo ofisin au online kwa tigopesa
Formula itatolewa kwa njia ya whats app kutokana na njia uliyolipia kama ulilipia online utapata online mda huohuo kama ofisin utapata ofisin mda huo huo

Formula ina vitu vifuatavyo
1.zoez la kuimarisha pelvic floor muscules
2.kias cha maji kwa siku nzima ambacho ni lita tatu

3.idad ya matunda

4.vyakula vya kuzingatia ambacho hakipandish insulin katika mwili wako ambacho ni carbohydrate robo na protein na mboga nusu na robo

5.ushaur wa chanzo cha tatizo
6. Jns ya kuepuka tatizo

7.njia ya kupata mtoto wa kiume na kike na njia rahis ya kuumpa msichana mimba
BA MSAADA FOMULA NO7
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
3,978
Likes
3,094
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
3,978 3,094 280
madhara yapo,madaktari wanasema uume huchukua maji ya uke na kuyameza ambapo hutengeneza tezi dume,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
2,488
Likes
2,565
Points
280
Age
48
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
2,488 2,565 280
Hiyo ni practice kwenye sexual kung fu...hapo unafanya semen retention...inafaida sana hiyo...na mimi nikifanya hivo uwaga najiona kichwa kimekua very stable

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,235,711
Members 474,712
Posts 29,231,455