Je?katiba mpya inaitambua Dodoma kama mji mkuu?

Je?katiba mpya inaitambua Dodoma kama mji mkuu?

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Posts
11,291
Reaction score
6,461
Maoni ya wengi juu ya Katiba Mpya ijayo yalijikita kwenye huduma za Jamii,muungano Nk,lakini Wakasahau kuwa Nyerere aliona mbali sana juu ya jiji la Dam kuwa ipo siku litafurika,Watu,Magari,nk akapendekeza Serikari ihamie Dodoma . Cha ajabu katiba hii haishinikizi kuhamia Dodoma ili angalau zile pesa zinazopelekwa CDA zitumike kujenga jiji badala ya Jupiter bure,huku huduma za jamii zikidorola
 
Mkuu hii rasimu ya sasa inahusu katiba ya muungano. Makao makuu ya muungano ni Dar es Salam. Dodoma ni makao makuu ya Tanganyika hivyo subiri katiba ya Tanganyika utasikia hilo unalolitaka.
 
Mkuu hii rasimu ya sasa inahusu katiba ya muungano. Makao makuu ya muungano ni Dar es Salam. Dodoma ni makao makuu ya Tanganyika hivyo subiri katiba ya Tanganyika utasikia hilo unalolitaka.

Mkuu Tanganyika ipi unayoizungumzia? Ile ya Mjerumani au Mwingereza?
 
Mkuu Tanganyika ipi unayoizungumzia? Ile ya Mjerumani au Mwingereza?

Naongelea ile Tanganyika aliyopewa Nyerere na Gavana Sir Richard Gordon Turnbull kwa niaba ya Malkia wa UK. Kama hauijui kapekue vitabu mkuu usiwe mvivu kama WATANZANIA!
 
Back
Top Bottom