Shoctopus JF-Expert Member Joined Dec 29, 2015 Posts 3,435 Reaction score 1,995 Mar 2, 2020 #1 Huyu ni panzi wa kawaida au nzige? Sent using Jamii Forums mobile app
denis fourplux JF-Expert Member Joined Aug 17, 2017 Posts 1,049 Reaction score 1,396 Mar 2, 2020 #2 Senene kula mkuu Sent from my iPhone using JamiiForums
Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,572 Reaction score 18,001 Mar 2, 2020 #3 Huyu ni barare..
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,918 Reaction score 77,178 Mar 2, 2020 #4 Huyo Ni Panzi, Wale Nzige Wa Katengeneza Hawafanani Na Huyo
Goddess JF-Expert Member Joined Jan 3, 2014 Posts 7,397 Reaction score 25,845 Mar 2, 2020 #5 Kwani panzi sindo huyu?!
Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,776 Reaction score 42,933 Mar 2, 2020 #6 Shoctopus said: Huyu ni panzi wa kawaida au nzige?View attachment 1374687 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Mkuu kasema kaweka maafisa kilimo kote mipakani. Sent using Jamii Forums mobile app
Shoctopus said: Huyu ni panzi wa kawaida au nzige?View attachment 1374687 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Mkuu kasema kaweka maafisa kilimo kote mipakani. Sent using Jamii Forums mobile app
Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,189 Reaction score 128,283 Mar 2, 2020 #7 Huyo ni paradee Sent using Jamii Forums mobile app
20PROFF JF-Expert Member Joined Nov 5, 2013 Posts 8,217 Reaction score 7,263 Mar 3, 2020 #8 Shoctopus said: Huyu ni panzi wa kawaida au nzige?View attachment 1374687 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Sio. Huyo ni barangulu kwa siye makonki tunaitwa GUGWAA nguvu ya anonymous [emoji185]
Shoctopus said: Huyu ni panzi wa kawaida au nzige?View attachment 1374687 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Sio. Huyo ni barangulu kwa siye makonki tunaitwa GUGWAA nguvu ya anonymous [emoji185]
M mangatara JF-Expert Member Joined Jul 6, 2012 Posts 14,517 Reaction score 14,169 Mar 3, 2020 #9 Msiwataje taje nzige nyie. Wakija mtawaona na mtaomba tu msaada. Huyo hata kundi la panzi hayumo. Walikuja kwetu Tz wakati tunaupata uhuru wakaitwa "Nzige wa Uhuru" tuliwala sana hao japo hawakuwa wengi sana
Msiwataje taje nzige nyie. Wakija mtawaona na mtaomba tu msaada. Huyo hata kundi la panzi hayumo. Walikuja kwetu Tz wakati tunaupata uhuru wakaitwa "Nzige wa Uhuru" tuliwala sana hao japo hawakuwa wengi sana
Good Neighbour JF-Expert Member Joined Jul 12, 2017 Posts 943 Reaction score 903 Mar 3, 2020 #10 Mshuza2 said: Huyu ni barare.. Click to expand... hahahaha Sent using Jamii Forums mobile app