Je Huyu bado yupo kwenye Bunge la 2011-2015

Je Huyu bado yupo kwenye Bunge la 2011-2015

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
904
Reaction score
167

Samahani wana JF naombeni kuuliza.
Hivi mzee Kingunge Ngombale Mwiru bado yupo katika Bunge la 2011-2015.
Nifahamisheni mwenzenu maana sina uhakika kama kaendelea kuwepo au la ingawa kusema kweli nadhani angetakiwa kupumzika kwa sababu sikuwahi ona mchango wake katika Bunge.
Asanteni
 
Hahusiki kabisaa.....wakati ule aliteuliwa na JK kuwa mbunge na waziri.....sasa...alishaomba kupumzikaaa..sio tena Mbunge
 
Hahusiki kabisaa.....wakati ule aliteuliwa na JK kuwa mbunge na waziri.....sasa...alishaomba kupumzikaaa..sio tena Mbunge
Anakula matunda tya fedha ya kifisadi aliyopta ubungo terminal,na ile ya mradi wa kupaki magari jijini Dar
 
Aah saivi anakula bata tuu, pia Tanzania Parking Solution(TPS) anajipatia mabilion taratiiibu
 
Hausiki kabisa ila kwa kuwa nae ni mchakachuaji mwenzao lazima waendelee kumlinda kwa kumpa vikofia na viti vya kufoji ili mradi tu waendelee kutuibia.Ameshazeeka huyo hana jipya
 
Back
Top Bottom