Je, huko alikokimbilia atakuwa salama?

Je, huko alikokimbilia atakuwa salama?

Mbona sielewi? Hebu mwenye screenshot ya hiyo post ya south
 
Akiri zao fupi kama za funza mkuu. Wanafikiri tuliobaki sote ni vilaza na eti hatuna tena uwezo wa kuzidi kubana kona, approach za kudeal na crimes zipo zaidi ya 100 na kila moja ina destiny yake
 
IMG-20170306-WA0002.jpg

Ebu ngoja niishie hapa tu.....
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
wewe mtoa mada ni nini iyo umeandika

au ni tatizo la kupanda bei ya chakula mana nahisi ata ujala wewe
 
Nasikia mwenyeji wake aliyempokea huko ni kinara wa ngada! Hii imekaaje? Anaitwa Kinjeketile Mwiru!
Je mnakumbuka wakati Agnes Masogange na wenzake walipokamatwa na madawa ya kulevya africa kusini? Waliwekewa dhamana na walikuwa wanakaa na Kinjeketile Mwiru kwani yeye ndiye mfadhili wa watanzania wabebao unga na kupeleka kule.
Kuna Uzi humu nimepata habari hizo!
Sasa piga picha kuwa aliyekuwa anawafadhili kina Masogange ndo huyo sasa anamfadhili Daudi Bashite! Ndiye aliyempokea airport! Kumbuka pia tuhuma za Daudi kwa huyo mdada aliyekamatwa na madawa huko kwa madiba!
Kwa picha hii sitashangaa kesho nikisikia Daudi naye ni mdau mkubwa wa ngada!
 
Huyu jamaa sijui alikua anawahi nn kutoa post
 
Na kama hivyo ndivyo,itakuwa ni kwa gharama za nani?...na hata kama akimgharamia ni kwa kipindi gani?

Manake kwa upeo wangu mdogo wa masuala ya usalama hawa jamaa wana visasi hata baada ya miaka 20.

La cosa nostra.Revenge of the criminals.
mexico-drug-lord-480.jpg
Ndiyo kiama chake hicho.
Hawamuachi popote pale aendapo.

Hatukawii kuletewa maiti hapa.
Zile sala za hovyohovyo kila kukicha zilikuwa na maana yake siyo hivihivi
 
Uko sahihi mkuu,sijala.
daah sasa fanya ivi ngoja mimi niende kwa mangi nikakope kopo moja la maindi alaf kuna jamaa aliniambia

ata nipa pesa akinipa ntaenda kusaga alaf ntauza pumba nikimaliza ntafanya mahesabu alaf ntalipa pesa ya

mangi alaf ile iliyobaki ntakukopesha uwende ukale au vp mkuu
 
jamaa si yupo kwa makingpin so ulinzi upo tu.
sema kila lenye mwanzo halikosi mwisho itafahamika tu
 
Back
Top Bottom