Je Hili ni sahihi au mie ndio sielewi

Je Hili ni sahihi au mie ndio sielewi

habari zenu wanajamvini
naomba kufahamu mambo mawili matatu hivi unapokuwa na rafiki wa kiume wote mnafanya kazi ila asilimia kubwa mnapotoka outing hata akikuona unalipia bili mlizotumia haoneshi kustuka anaona ni sawa tu , ndani ya mahusiano yasiozidi mwaka ameshaanza kukukopa hela akiomba mkopo mdogo milioni kabla hajarudisha ya kwanza anataka umkope na nyingine kwa ahadi atakurudishia zote ,na kama hiyo haitoshi most of the time anakuja nyumbani kwako kukusalimia ila atakula na kunywa ila hujawahi msikia akikuambia chukua hii hapa hela ununue mboga ila akivikuta anakula,gari anatumia yako mfano mafuta akiweka anahakikisha siku anakurudishia taa ya mafuta inawaka yaani kalijaze mwenyewe,mbaya zaidi hupafahamu anapokaa ila yye kazi yake kuja kwako na hata haoneshi msisitizo upajue nyumbani kwake ,
mbaya zaidi anakuambia anataka muoane hivi mtu akija kukuomba ushauri kwa hayo matatizo hapo juu ungemshaurije ??



Hii kwa sasa hata c shangai mkiambiwa mwanaume ni kichwa mnasema haki sawa mkipewa kaz mfanye ooh hamuwez mpaka muwezeshwe c ajabu ukawa unataka kuwezeshwa mali zako ziibiwe kuwa makin acha kuamin watu kirahis hivyo
 
Pole sana.Hizo ndio haki sawa.Sisi wenzenu tumeisha amka na hatutapeliwi kirahisi sasa kazi kwenu kina dada kujitambua.Ungekuwa mwanafunzi wangu darasani ningekutembezea bakora kwa uzembe uliopindukia.Unampa mtu gari halafu hujui kwake!
 
Hivi ujue unatumalizia wino wa vibodi zetu wewe kwa kutufanya tujaze miushauri hapa wakati kwa uwazi kabisa unaona umelamba garasa...
Hivi kweli jamani huoni hapo kama umekutana na poyoyo ila umeamua tu kumuita mpenzi.
Mwanamke shtuka basi na uanze kufikiria kwa kutumia ubongo badala ya moyo...wewe kutwa kutoa tu sijui ukiombwa na kabang nayo utatoa!!!
kwa hiyo nisimalize wino mkuu maana mambo yote yapo hazalani akili kichwani!
 
habari zenu wanajamvini
naomba kufahamu mambo mawili matatu hivi unapokuwa na rafiki wa kiume wote mnafanya kazi ila asilimia kubwa mnapotoka outing hata akikuona unalipia bili mlizotumia haoneshi kustuka anaona ni sawa tu , ndani ya mahusiano yasiozidi mwaka ameshaanza kukukopa hela akiomba mkopo mdogo milioni kabla hajarudisha ya kwanza anataka umkope na nyingine kwa ahadi atakurudishia zote ,na kama hiyo haitoshi most of the time anakuja nyumbani kwako kukusalimia ila atakula na kunywa ila hujawahi msikia akikuambia chukua hii hapa hela ununue mboga ila akivikuta anakula,gari anatumia yako mfano mafuta akiweka anahakikisha siku anakurudishia taa ya mafuta inawaka yaani kalijaze mwenyewe,mbaya zaidi hupafahamu anapokaa ila yye kazi yake kuja kwako na hata haoneshi msisitizo upajue nyumbani kwake ,
mbaya zaidi anakuambia anataka muoane hivi mtu akija kukuomba ushauri kwa hayo matatizo hapo juu ungemshaurije ??

hivi kwanini mnapenda kuwaamini watu kirahisirahisi hivyoo...! Mtakuja kutembea mpaka namajambazi bila kujijua... Acha kumpa uhuru mtu usiyemtambua vizuri kiasi hicho..! Ngoja akuibie ndio utatia akili halafu na wewe ujitambue bwana umekaa kizembezembe mpaka watoto wa mujini wanakupiga changa la macho... Eti anataka akuoe..!!!!!
 
habari zenu
wanajamvini
naomba kufahamu mambo mawili matatu hivi unapokuwa na rafiki wa kiume
wote mnafanya kazi ila asilimia kubwa mnapotoka outing hata akikuona
unalipia bili mlizotumia haoneshi kustuka anaona ni sawa tu , ndani ya
mahusiano yasiozidi mwaka ameshaanza kukukopa hela akiomba mkopo mdogo
milioni kabla hajarudisha ya kwanza anataka umkope na nyingine kwa ahadi
atakurudishia zote ,na kama hiyo haitoshi most of the time anakuja
nyumbani kwako kukusalimia ila atakula na kunywa ila hujawahi msikia
akikuambia chukua hii hapa hela ununue mboga ila akivikuta anakula,gari
anatumia yako mfano mafuta akiweka anahakikisha siku anakurudishia taa
ya mafuta inawaka yaani kalijaze mwenyewe,mbaya zaidi hupafahamu
anapokaa ila yye kazi yake kuja kwako na hata haoneshi msisitizo upajue
nyumbani kwake ,
mbaya zaidi anakuambia anataka muoane hivi mtu akija kukuomba ushauri
kwa hayo matatizo hapo juu ungemshaurije ??
duh!hapo kuna vitu vingi sana vinavyoashiria kuwa huyo ni mwanaume tu na hafai kuwa mume,kwa hiyo utakapokubali ndoa ujue unaolewa na mwanaume ambaye hatawahi kuwa mume
 
habari zenu wanajamvini
naomba kufahamu mambo mawili matatu hivi unapokuwa na rafiki wa kiume wote mnafanya kazi ila asilimia kubwa mnapotoka outing hata akikuona unalipia bili mlizotumia haoneshi kustuka anaona ni sawa tu , ndani ya mahusiano yasiozidi mwaka ameshaanza kukukopa hela akiomba mkopo mdogo milioni kabla hajarudisha ya kwanza anataka umkope na nyingine kwa ahadi atakurudishia zote ,na kama hiyo haitoshi most of the time anakuja nyumbani kwako kukusalimia ila atakula na kunywa ila hujawahi msikia akikuambia chukua hii hapa hela ununue mboga ila akivikuta anakula,gari anatumia yako mfano mafuta akiweka anahakikisha siku anakurudishia taa ya mafuta inawaka yaani kalijaze mwenyewe,mbaya zaidi hupafahamu anapokaa ila yye kazi yake kuja kwako na hata haoneshi msisitizo upajue nyumbani kwake ,
mbaya zaidi anakuambia anataka muoane hivi mtu akija kukuomba ushauri kwa hayo matatizo hapo juu ungemshaurije ??

Mario huyo achana nae
 
Mwanaume wa namna hiyo tupa kule..hayo anayoyafanya sasa ni trela akikuoa ndo mkanda unaanza utajuta mbona.
 
Naona matundu mengi ktk ubongo huo,kama yangekua filled usingethubutu hata kutoa funguo ya gari yako na kumpa ilhali hujui mahali anaishi.

Nyie ndo huwa mnalizwa halafu mnaishia kusema wanaume hawafai,zinduka toka ktk usingizi mzito ewe mwanamke.

Kata mawasiliano nae fasta
 
habari zenu wanajamvini
naomba kufahamu mambo mawili matatu hivi unapokuwa na rafiki wa kiume wote mnafanya kazi ila asilimia kubwa mnapotoka outing hata akikuona unalipia bili mlizotumia haoneshi kustuka anaona ni sawa tu , ndani ya mahusiano yasiozidi mwaka ameshaanza kukukopa hela akiomba mkopo mdogo milioni kabla hajarudisha ya kwanza anataka umkope na nyingine kwa ahadi atakurudishia zote ,na kama hiyo haitoshi most of the time anakuja nyumbani kwako kukusalimia ila atakula na kunywa ila hujawahi msikia akikuambia chukua hii hapa hela ununue mboga ila akivikuta anakula,gari anatumia yako mfano mafuta akiweka anahakikisha siku anakurudishia taa ya mafuta inawaka yaani kalijaze mwenyewe,mbaya zaidi hupafahamu anapokaa ila yye kazi yake kuja kwako na hata haoneshi msisitizo upajue nyumbani kwake ,
mbaya zaidi anakuambia anataka muoane hivi mtu akija kukuomba ushauri kwa hayo matatizo hapo juu ungemshaurije ??

Usikubali kuolewa na mwanaume irresponsible, utajuta. Mwanaume anayejua majukumu yake huwa hawi hivyo. Anakuchuna bila wewe kujijua. Usije ukashangaa unafunga naye ndoa halafu anaamia kwako. Pia kuwa mwangalifu na hizo hela anazokukopa isije ikawa kuna sehemu anahonga. Cha kufanya mwambie akupeleke kwake, alafu kila mkikutana elezea shida tu na uanze kumkopa kama yeye anavyofanya.
 
hahahahaha kum handle handsome kazi ...mi najua mpaka sasa ukonaye kwasababu ni handsome haya kazi njema bi dada
 
hapo dada una makosa mengi tu ya kiufundi

1. unamwazimaje mtu pesa nyingi kiasi hicho wakati hujui hata anakokaa

2. Unaendeleaje kumuazima wakati ya mwanzo hajakurudishia

3. Kwanini umwazime gari yako ikiwa hujui anakoishi . Je akifika kwao na akapata masahibu ya kuugua na pengine kupoteza maisha utaitress vipi gari yako.

4. Hata kama hakuugua basi je akiamua kutoroka na gari yako au akiitumia ktk uhalifu utaipataje.

5. Anataka muoaene jiulize kwa nini.

Ushauri wangu , usiwe mwepesi kuamini watu namna hiyo. Tena mshukuru Mungu kama hiyo gari amekurudishia . Halafu mtu ukitoka nae mara ya kwanza ukaona kajifanya kauzu kwenye kulipia gharama na wewe mara nyingine jifanye kauzu mbona simple tu. Tena ukiona amezidi ubahili jifanye huna pesa na tembo card umesahau halafu mkazie macho uone reaction yake. Mjini hapa kuna watu wanapenda vya bure mpaka basi.
 
Ningekuwa Karibu ningekuzaba KEREBU KOFI Na kukusukumia dole kwny Kabaaang!
 
Stuka bi dada...Marioh is playing you, sepaaaaa haraka sana kabla hujalizwa zaidi.
 
Pole yako.....

Naona umegeuzwa ng'ombe wa maziwa bila kujijua

Hujui kuna wanaume wapenda vya bure?

He is just a boyfriend unamkopesha milioni? Utasubiri sana huyolipwa ng'oooo jamaa anafaidi uroda misosi plus mahelaaaaaaaaa

Hamna kitu hapo

Mwanaume wa kiafrika aliyekamilika hatofanya hivyo

Unachunwa

Jamaa kapata pakitatulia shida zake


Poleeeeee




habari zenu wanajamvini
naomba kufahamu mambo mawili matatu hivi unapokuwa na rafiki wa kiume wote mnafanya kazi ila asilimia kubwa mnapotoka outing hata akikuona unalipia bili mlizotumia haoneshi kustuka anaona ni sawa tu , ndani ya mahusiano yasiozidi mwaka ameshaanza kukukopa hela akiomba mkopo mdogo milioni kabla hajarudisha ya kwanza anataka umkope na nyingine kwa ahadi atakurudishia zote ,na kama hiyo haitoshi most of the time anakuja nyumbani kwako kukusalimia ila atakula na kunywa ila hujawahi msikia akikuambia chukua hii hapa hela ununue mboga ila akivikuta anakula,gari anatumia yako mfano mafuta akiweka anahakikisha siku anakurudishia taa ya mafuta inawaka yaani kalijaze mwenyewe,mbaya zaidi hupafahamu anapokaa ila yye kazi yake kuja kwako na hata haoneshi msisitizo upajue nyumbani kwake ,
mbaya zaidi anakuambia anataka muoane hivi mtu akija kukuomba ushauri kwa hayo matatizo hapo juu ungemshaurije ??
 
Back
Top Bottom