Je Hili ni sahihi au mie ndio sielewi

Je Hili ni sahihi au mie ndio sielewi

Unayajua mahaba niue wewe?

Ndicho kinachomsumbua huyu dada......

Akili zake zipo likizo, halafu wanaume wa namna hii wanajituma kweli kitandani baada ya hapo anaomba laki 8 ataacha kutoa?

Dada huyu inabidi ashtuke hilo gume gume linamtumia

hapo dada una makosa mengi tu ya kiufundi

1. unamwazimaje mtu pesa nyingi kiasi hicho wakati hujui hata anakokaa

2. Unaendeleaje kumuazima wakati ya mwanzo hajakurudishia

3. Kwanini umwazime gari yako ikiwa hujui anakoishi . Je akifika kwao na akapata masahibu ya kuugua na pengine kupoteza maisha utaitress vipi gari yako.

4. Hata kama hakuugua basi je akiamua kutoroka na gari yako au akiitumia ktk uhalifu utaipataje.

5. Anataka muoaene jiulize kwa nini.

Ushauri wangu , usiwe mwepesi kuamini watu namna hiyo. Tena mshukuru Mungu kama hiyo gari amekurudishia . Halafu mtu ukitoka nae mara ya kwanza ukaona kajifanya kauzu kwenye kulipia gharama na wewe mara nyingine jifanye kauzu mbona simple tu. Tena ukiona amezidi ubahili jifanye huna pesa na tembo card umesahau halafu mkazie macho uone reaction yake. Mjini hapa kuna watu wanapenda vya bure mpaka basi.
 
habari zenu wanajamvini
naomba kufahamu mambo mawili matatu hivi unapokuwa na rafiki wa kiume wote mnafanya kazi ila asilimia kubwa mnapotoka outing hata akikuona unalipia bili mlizotumia haoneshi kustuka anaona ni sawa tu , ndani ya mahusiano yasiozidi mwaka ameshaanza kukukopa hela akiomba mkopo mdogo milioni kabla hajarudisha ya kwanza anataka umkope na nyingine kwa ahadi atakurudishia zote ,na kama hiyo haitoshi most of the time anakuja nyumbani kwako kukusalimia ila atakula na kunywa ila hujawahi msikia akikuambia chukua hii hapa hela ununue mboga ila akivikuta anakula,gari anatumia yako mfano mafuta akiweka anahakikisha siku anakurudishia taa ya mafuta inawaka yaani kalijaze mwenyewe,mbaya zaidi hupafahamu anapokaa ila yye kazi yake kuja kwako na hata haoneshi msisitizo upajue nyumbani kwake ,
mbaya zaidi anakuambia anataka muoane hivi mtu akija kukuomba ushauri kwa hayo matatizo hapo juu ungemshaurije ??
Kuna vitu vingine vinatia hasira, inamaana wewe dada hujui cha kufanya hapo mpaka unaomba ushauri, Kitu nilichogundua Hujiamini, Hujitambui, Hujithamini na Hujipendi, unaona kukutana na huyo kaka ni kama muujiza so ukiachana nae hutapata mwingine kwa hiyo uko tayari akutumie anavyotaka, siku atakapotokomea hako kagari kako ndo utapata akili.
 
Bibie hapo wa kuwalaumu si wanaume, its you! Hiv unawezaje kuiita hiyo ni relationship ikiwa hata huyo mwenza humjui vizuri? Yan ni kama vile unatembea huku umekatwa kichwa, kama umetambua haupati unachokitegeme kutoka kwa huyo sugar wako that means umejitambua. Fanya uamuzi mgumu la siivyo endelea kuuendekeza moyo afu mwisho wa siku uangukie pua ukidhani utapata mapenzi
 
Ni mistake gani tunafanyaga mpaka tunakuwa na watu kama hao...?
 
si unaachana nae maana huyo is using you,na mkioana majukum yote
atakuachia wewe........,
the brain should lead you not the heart,cos as it is ryt now it will lead you to nowhere

hivi inakuaje from no where unamwazima mtu milion akikukana utafanyaje?
na wanaume wenye vitabia hivyo wamekuwa weng sana hapo mjini

c mnawapapatikia.....komaa uone kama atadhubutu......
 
Kuna vitu vingine vinatia hasira, inamaana wewe dada hujui cha kufanya hapo mpaka unaomba ushauri, Kitu nilichogundua Hujiamini, Hujitambui, Hujithamini na Hujipendi, unaona kukutana na huyo kaka ni kama muujiza so ukiachana nae hutapata mwingine kwa hiyo uko tayari akutumie anavyotaka, siku atakapotokomea hako kagari kako ndo utapata akili.

c bora atokomee na kagari,......atamkuta anamfinyanga dem mwenzie mumo humo...ndo akili itamkaa...eboo..
 
Daaaaaaaaa!!!!!!!!! kumuamini mtu kiasi hcho na hujui anapokaa kweli yahitaji moyo
 
Back
Top Bottom