Je hii ni halali? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni halali?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 3, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si kama unavyotaka ieleweke, meza tu imekuwa ndogo ikabidi iongezwe meza nyingine ndogo kuwekea vilivyozidi.
     
  3. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    mh nimecheka, hivi hapo wanakula au wanajikomoa?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni buffet.....kwani hamjakwenda kwenye 5 star hotel mkakuta kama hayo
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,026
    Likes Received: 1,438
    Trophy Points: 280
    Hata six star hotel sio hivo bana, Khaaaa! After first course vitu vinaondolewa then inaletwa main course then dessert. But sio hivo, yaani hadi chakula cha mlo wa jioni kishawekwa mezani., khaa
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145

    Sasa hapo niambie chakula gani cha jioni, au ndio wale wa ugali ni mchana na wali ni wa usiku. Umeshaenda huko 6 stars mchana mbona wanaweka mikate ambapo ni chakula cha asubuhi.
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    .
    Huyo ndio MadameX kama MadameX

    Kwa maelezo zaidi soma signature ya MadamX
    .

     
  8. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 344
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimezipenda njugu mawe pale meza ya juu, nafikiri kulikuwa na sherehe ya kimila
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    ya hapo naona wanafurahia kuviona tu
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ni halali, si wamemlipa huyo mazaa awapikie according to thier order.
     
  11. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Hapana, huyo Maza ni Mjamzito, kwa hiyo kimila kuna vyakula vingi ni mwiko kwake kula, km akila mayai atazaa mtoto asiye na nywele nk kawekewa njugu mawe na humo mlimofunikwa mna matoke tu!
     
  12. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hela,msosi,starehe ni mapacha
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Yaani si watapasuka lol
     
  14. SuperImpressor

    SuperImpressor JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 1,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa lazima tu ni mkoa wa mara na kama ni mara ni wilaya ya Tarime
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2013
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Alionja alipokuwa akipika na atafaidi zaidi hao mibaba ikishajaa mitumbo yao after all hawawezi kula vyote hivyo.
     
  16. cds

    cds Senior Member

    #16
    Mar 1, 2013
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hapo wanapasha kwanza then jion ndo mulo wenyewe
     
Loading...