Inna
JF-Expert Member
- Jan 13, 2017
- 11,185
- 27,098
Vibibi tuna mbinu zetuMbinu yako we ni ipi mdada
Vibibi tuna mbinu zetuMbinu yako we ni ipi mdada
Ipi hivi leo baada ya kufika kazini nikaona nitoke kidogo nikaingia mahali hili kuiweka akili sawa..
Nilipoingia nikakutana na dada mmoja (namfahamu) baada ya salamu akaniomba simu mimi nikampa nikijua labda kaishiwa salio au chaji kwenye simu yake na kuna mtu anataka kuwasiliana nae. Nilipompa nikawa namcheki tu,akaandika namba mara naona namba yangu inatokea kwenye simu yake(alijibeep)
Halafu akawa anaandika msg akaituma ikaingia tena kwenye simu yake,mimi namcheki tu.
Akanirudishia simu nilipokagua upande wa msg nikakuta alituma neno "mambo" nikanyamaza na yeye akaaga akasepa!
Baada ya kama lisaa napokea msg kwenye ile namba aliyojitumia "pw we nan" yaani kajitumia msg kwa simu yangu halafu badae anajijibu mwenyewe akifikiri sijagundua chochote
Sasa hivi ni anafululiza msg tu na simjibu hata moja!..
Naona hii ni mbinu mpya kwa dada zetu ili kutudaka kirahisi rahisi na tiyari tumesanukaa!!
Ipi hivi leo baada ya kufika kazini nikaona nitoke kidogo nikaingia mahali hili kuiweka akili sawa..
Nilipoingia nikakutana na dada mmoja (namfahamu) baada ya salamu akaniomba simu mimi nikampa nikijua labda kaishiwa salio au chaji kwenye simu yake na kuna mtu anataka kuwasiliana nae. Nilipompa nikawa namcheki tu,akaandika namba mara naona namba yangu inatokea kwenye simu yake(alijibeep)
Halafu akawa anaandika msg akaituma ikaingia tena kwenye simu yake,mimi namcheki tu.
Akanirudishia simu nilipokagua upande wa msg nikakuta alituma neno "mambo" nikanyamaza na yeye akaaga akasepa!
Baada ya kama lisaa napokea msg kwenye ile namba aliyojitumia "pw we nan" yaani kajitumia msg kwa simu yangu halafu badae anajijibu mwenyewe akifikiri sijagundua chochote
Sasa hivi ni anafululiza msg tu na simjibu hata moja!..
Naona hii ni mbinu mpya kwa dada zetu ili kutudaka kirahisi rahisi na tiyari tumesanukaa!!
Usinisahau
Vibibi tuna mbinu zetu
Ila haka kanaonekana kamekwepa mishale piaNdo anafanya mambo kama hayo
KabisaaTena hazifeligi
Lol. .hebu nifanyie mimi test tafadhali ili namimi usemacho kama ni KwelTena hazifeligi
Kama we huna mbinu uwezi kuona mbinu chiefMe sijaona mbinu yyte hapo
Tatizo list yangu ni ndefu nikiongeza beat ngoma inaweza stack mkuuUsiseme tumesanuka. .sema umesanuka. ..Kuna wanaume wengine wange kwenda na beat
Lol. .hebu nifanyie mimi test tafadhali ili namimi usemacho kama ni Kwel
Upo kwenye list relax
Tatizo list yangu ni ndefu nikiongeza beat ngoma inaweza stack mkuu
Hahaha. ..OMG
Hyo "mambo" kajitumia na hzo nyinhine kaenda jijibu kwa simu yaketuwekee screenshot mkuu tuone
[emoji23][emoji23][emoji23]Usiogope mkuu (joking)