harder king
JF-Expert Member
- Jan 21, 2017
- 3,968
- 6,920
Ipi hivi leo baada ya kufika kazini nikaona nitoke kidogo nikaingia mahali hili kuiweka akili sawa..
Nilipoingia nikakutana na dada mmoja (namfahamu) baada ya salamu akaniomba simu mimi nikampa nikijua labda kaishiwa salio au chaji kwenye simu yake na kuna mtu anataka kuwasiliana nae. Nilipompa nikawa namcheki tu,akaandika namba mara naona namba yangu inatokea kwenye simu yake(alijibeep)
Halafu akawa anaandika msg akaituma ikaingia tena kwenye simu yake,mimi namcheki tu.
Akanirudishia simu nilipokagua upande wa msg nikakuta alituma neno "mambo" nikanyamaza na yeye akaaga akasepa!
Baada ya kama lisaa napokea msg kwenye ile namba aliyojitumia "pw we nan" yaani kajitumia msg kwa simu yangu halafu badae anajijibu mwenyewe akifikiri sijagundua chochote
Sasa hivi ni anafululiza msg tu na simjibu hata moja!..
Naona hii ni mbinu mpya kwa dada zetu ili kutudaka kirahisi rahisi na tiyari tumesanukaa!!
Nilipoingia nikakutana na dada mmoja (namfahamu) baada ya salamu akaniomba simu mimi nikampa nikijua labda kaishiwa salio au chaji kwenye simu yake na kuna mtu anataka kuwasiliana nae. Nilipompa nikawa namcheki tu,akaandika namba mara naona namba yangu inatokea kwenye simu yake(alijibeep)
Halafu akawa anaandika msg akaituma ikaingia tena kwenye simu yake,mimi namcheki tu.
Akanirudishia simu nilipokagua upande wa msg nikakuta alituma neno "mambo" nikanyamaza na yeye akaaga akasepa!
Baada ya kama lisaa napokea msg kwenye ile namba aliyojitumia "pw we nan" yaani kajitumia msg kwa simu yangu halafu badae anajijibu mwenyewe akifikiri sijagundua chochote
Sasa hivi ni anafululiza msg tu na simjibu hata moja!..
Naona hii ni mbinu mpya kwa dada zetu ili kutudaka kirahisi rahisi na tiyari tumesanukaa!!