Je hii nayo ni shule?!

Je hii nayo ni shule?!

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
2,609
Reaction score
1,704
Nimeona hii picha nikajiuliza maswali mengi sana mojawapo likiwa, je hii nayo ni shule? Hii ndio hali halisi ya majengo ya shule ktk baadhi ya maeneno ya vijijini ndani ya Tanzania.
Je kweli serikali iko serious kufuta ujinga ili hali miundo msingi ya elimu mf. majengo yana hali mbaya kiasi hiki?

Wana JF, nawasilisha.
 

Attachments

  • class 2.JPG
    class 2.JPG
    16 KB · Views: 63
Nimeona hii picha nikajiuliza maswali mengi sana mojawapo likiwa, je hii nayo ni shule? Hii ndio hali halisi ya majengo ya shule ktk baadhi ya maeneno ya vijijini ndani ya Tanzania.
Je kweli serikali iko serious kufuta ujinga ili hali miundo msingi ya elimu mf. majengo yana hali mbaya kiasi hiki?

Wana JF, nawasilisha.


Atalia sana Waziri Mahiza, hadi machozi ya damu yamtoke mwaka huu, ahakikishe madarasa na mabweni ya aina hii hayapo ifikapo 2010 August. Kama ana uchungu sana na ni mzalendo ajiuzulu uwaziri hili lisipowezekana.
 
Atalia sana Waziri Mahiza, hadi machozi ya damu yamtoke mwaka huu, ahakikishe madarasa na mabweni ya aina hii hayapo ifikapo 2010 August. Kama ana uchungu sana na ni mzalendo ajiuzulu uwaziri hili lisipowezekana.

Je akimwaga machozi ndio shule zitachipu akama uyoga au?!
Labda machozi yake yangekuwa pesa angeweza kujenga kabla ya Aug 2010.
 
Back
Top Bottom