Zorrander
JF-Expert Member
- Aug 16, 2012
- 438
- 233
Mwanamke msomi (masters holder) mwenye hofu ya Ukimwi, alafu eti amuache spouse wake 'aende' peke yake akapime ngoma na amletee cheti tu??!!! Hakuna mtu mwenye mawazo-mgando kiasi icho kwa karne hii ya sasa.
Fictional story!! Mpelekee Shigongo, inaweza uza.
Kumbe we huwajui wanawake vizuri. Nishakutana na mwanamke Dr hospitali flani hivi tena kubwa nikamlazimisha apime ngoma, aliniletea vile vifaa wanavyopimia siku hizi na zile chemicals za kupimia akanifundisha namna ya kumpima, nikampima halafu wala hakuhitaji na mm nipime. Upo hapo!!!
Masters haina uhusiano wowote na mapenzi aisee, kwani unafikiri wanaogawa 0713 wote hawajui madhara yake? au wote hawajasoma?????? Au hawajui sheria??????