Je hii inamaanisha nini kwa mpenzi wako?

Je hii inamaanisha nini kwa mpenzi wako?

SWEEPER

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Posts
269
Reaction score
87
Salute kwa wapenzi wote wa Jukwaa la MMU! Hii ni true story na imenipa shida kidogo hebu toa mtazamo wako kulingana na hali halisi ya maisha ya ndoa. Nina best friend mwenye elimu ya kutosha na ameoa mke msomi na wana kazi na maisha mazuri tu. Miaka minne iliyopita mkewe alipata fursa ya kwenda kusoma Masters USA na jamaa akabaki bongo na mtoto wao mmoja waliozaa naye. Akiwa masomoni mkewe alipata taarifa kuwa mumewe amekuwa mlevi sana na ana mahusiano na vicheche wa mjini. Taarifa hizi alizipata kwa marafiki na ndugu zake pia ambao walifuatilia nyendo za shem wao baada ya mke kuwaomba wafanye hivyo. Alipompigia mumewe kumuuliza alikataa kabisa kuwa na tabia hizo. Mama aliendelea kupata hizo taarifa kutoka vyanzo vyake na kisha kumsihi mumewe asifanye upuuzi huo lakini taarifa mbaya ziliendelea kumfikia. Baada ya 2yrs za masomo mama alirudi nyumbani huku akiwa na hofu ya mumewe kutokana na aliyotaarifiwa, hakuwa na imani kabisa na usalama wa mumewe. Walipofika home ndipo mambo yalipoanza kuharibika. Mke: Mbo
 
Natumia cm ndogo jamani namalizia hapa: Mke: Mbona hunichangamkii, hukunihug, wala kunikiss airport na hata hapa nyumbani huonyeshi furaha niliyoitarajia so nilichoambiwa ni kweli! Mume: Hapana mke wangu hayo ni manene ya uzushi tu na hakuna ukweli wowote, mimi si mlevi wala sina mahusiano ya kingono na mtu mwingine. Basi walipofika kwa bed jamaa akamsogeza wife na kupiga foreplay kama kawaida kwa maandalizi ya kufungua mlango baada ya 2yrs kupita. Jamaa alipokaribia kwenye mlango mkewe akampiga bonge la STOP ORDER! Mke: Thubutu, pamoja na hamu niliyonayo huingizi dude lako humu, Nenda kapime kwanza Ukimwi na utakapowasilisha cheti hapa ndo tutajadiliana kula tunda au la! Jamaa kijasho kikamtoka huku kadisa mbaya. Alitumia mbinu zote lakn wapi. Siku 3 zikapita bila game jamaa kaona isiwe taabu. Akamtafuta daktari mshikaji wake wa hospitali kubwa tu hapa bongo na kumpa full story:Jamaa: Aisee unajua shemeji yako karudi juzi lakini amenipa sharti gumu sana la kupata tunda eti nipime kwanza nimpelekee cheti: Dak
 
Naendelea hapa: Daktari: Pole sana bro yaani shem ndo msimamo hivi...dah. Sasa ulikuwa unasemaje? Jamaa: Mimi bro naomba unisaidie kitu kimoja manake amesema leo lazima nimpelekee cheti, sasa najua wewe unafanya hiyo kazi na una certificates za HIV status pamoja na mhuri wako sasa naomba uniandalie kimoja safi unigongee HIV- ntapita hapo nikitoka job kukichukua. Mimi siwezi kupima bana. Dokta: Hahaa... Ok ntakuandalia lakini upite saa 5 hivi kwani ntatoka mapema. Jamaa: Asante sana nitawahi. Jamaa akapita kwa Dokta kama walivyokubaliana akachukua cheti chake HIV- na kumpelekea wife home kwa mkwara mkubwa. Wife akarespond kwa furaha na upole: Samahani sana mume wangu, nimefanya hivi kwa kujali familia yetu na maisha yetu ya baadae. Iliniuma sana lakini hii imetokea na maisha yanaendelea. Mdau unaionaje hii?
 
uwiiiiiii huyo mwanamke hamnazo kabisa atamuacha vp kicheche akapime peke yake bila yeye kuwepo.........nani mjinga anayeleta cheti cha +ve kiulaini namna hiyo,ama kweli kuna pipo zinatumia ma------ kufikiri pole yake sana.
 
uwiiiiiii huyo mwanamke hamnazo kabisa atamuacha vp kicheche akapime peke yake bila yeye kuwepo.........nani mjinga anayeleta cheti cha +ve kiulaini namna hiyo,ama kweli kuna pipo zinatumia ma------ kufikiri pole yake sana.

Huo ndo udhaifu wa wanawake. Wanatanguliza sana hisia na imani badala ya logic. Namlaumu sana best kwa kuwa anachojali ni kula tunda bila kujali matokeo mbaya zaidi kwa mkewe mpenzi. Horrible!
 
duuu anakwenda kuua dada wa watu kwa ngoma

Hashtushwi hata na umakini wa mkewe. Thats how some men are-irresponsible and less concerned and 4 women- more concerned and weak!
 
Natumia cm ndogo jamani namalizia hapa: Mke: Mbona hunichangamkii, hukunihug, wala kunikiss airport na hata hapa nyumbani huonyeshi furaha niliyoitarajia so nilichoambiwa ni kweli! Mume: Hapana mke wangu hayo ni manene ya uzushi tu na hakuna ukweli wowote, mimi si mlevi wala sina mahusiano ya kingono na mtu mwingine. Basi walipofika kwa bed jamaa akamsogeza wife na kupiga foreplay kama kawaida kwa maandalizi ya kufungua mlango baada ya 2yrs kupita. Jamaa alipokaribia kwenye mlango mkewe akampiga bonge la STOP ORDER! Mke: Thubutu, pamoja na hamu niliyonayo huingizi dude lako humu, Nenda kapime kwanza Ukimwi na utakapowasilisha cheti hapa ndo tutajadiliana kula tunda au la! Jamaa kijasho kikamtoka huku kadisa mbaya. Alitumia mbinu zote lakn wapi. Siku 3 zikapita bila game jamaa kaona isiwe taabu. Akamtafuta daktari mshikaji wake wa hospitali kubwa tu hapa bongo na kumpa full story:Jamaa: Aisee unajua shemeji yako karudi juzi lakini amenipa sharti gumu sana la kupata tunda eti nipime kwanza nimpelekee cheti: Dak

Mwanamke msomi (masters holder) mwenye hofu ya Ukimwi, alafu eti amuache spouse wake 'aende' peke yake akapime ngoma na amletee cheti tu??!!! Hakuna mtu mwenye mawazo-mgando kiasi icho kwa karne hii ya sasa.

Fictional story!! Mpelekee Shigongo, inaweza uza.
 
Mwanamke msomi (masters holder) mwenye hofu ya Ukimwi, alafu eti amuache spouse wake 'aende' peke yake akapime ngoma na amletee cheti tu??!!! Hakuna mtu mwenye mawazo-mgando kiasi icho kwa karne hii ya sasa.

Fictional story!! Mpelekee Shigongo, inaweza uza.

Huo ndıo ukwelı amını usıamını, nofıctıon mkuu
 
[mwanamke hamnazoQUOTE=Asnam;6718363]uwiiiiiii huyo mwanamke hamnazo kabisa atamuacha vp kicheche akapime peke yake bila yeye kuwepo.........nani mjinga anayeleta cheti cha +ve kiulaini namna hiyo,ama kweli kuna pipo zinatumia ma------ kufikiri pole yake sana.[/QUOTE]
 
Hii ni hadithi tofauti na nyingine, hii haina happy ending...
 
kwani kila hadithi lazima iwe na happy ending!!? Ungesema fundisho ngekuelewa!

Hadithi za mapenzi huwa na mwisho mzuri...ila hii naona majanga tu...kuna mtu kauziwa mlio wa mbuzi...
 
Back
Top Bottom