Je, hii adhabu inanifaa?


Hakika... Plan B ikishindikana itabidi nifanye ivyo...
 
MTOTO WA KWANzA TENA WA KIUME NA BADO UNAFANYA VITU VYA AJABU, YANI FORM 4 TU USHATIA MIMBA? MAMA YAKO YUKO SAHIHI, HATA MAGUFULI KASEMA HASOMESHI WAZAZI.
 
Hat ningekuwa mimi, nisingekusomesha. Siwezi kusomesha MZAZI. Ungekomalia shule na kuachana na mambo ya mademu
Raia Wa kawaida ukimuhukumu mtenda kosa aliyelijutia kosa lake wewe ndiyo unakosea zaidi
 
Fanya maamuzi ya kwenye pcha yatakufaaa,,, maana ulinogewa ukaacha focus yako,,,

Ila pole japo nyege ndo imekufanya hivo ungejua ungekua members wa CHAPUTA
 
Naona adhabu ya KUKATISHA MASOMO KISA MIMBA imefika ngazi ya familia
 
Si umesikia tamko la mkuu wa nchi basi usisumbue familia kunashughuli nyingi tu za kufanya achana na masomo wewe Lea familia yako
 
Mi ningekusomesha. Adhabu hiyo ni kubwa sababu mwisho wa siku mama yako inabidi ajue hakukomoi wewe tu,anajikomoa yeye akija kukuona miaka ya baadae umekuwa loser wakati alikuwa ana chance ya kukufanya uwe better. Kutia mtu mimba si mwisho wa maisha, huyo mtoto atazaliwa na atakuwa then what?
I wouldn't dare do that to my son. He will still go to school.
 
Dogo ingia kitaa anza kusaka hela
ujue wewe una mtoto tayari, unawaza kusoma una acha akulelee nan?

piga kaz ingiza pesa, utakuja kusoma ukiweka sawa familia yako. yaan mama yako nadhani yuko sahihi tu.
halaf pia kusoma siyo kufanikiwa, tafuta namna uingie kitaa upige kazi, ushakuwa mtu mzima sasa siyo unawaza kusomeshwa.
now waza baada ya miaka mi3 mwanao atahitaj kuanza shule itabid wewe ndio umsomeshe.
pambana na hali yako
 
Adhabu nzuri kabisa. We anza kufanya biashara ulee watoto, baas
 
Mkuu umemshaur vizur sana.. Hongera kwa maneno yako ya busara... Iwe funzo kwa hawa vijana wetu wanaoendekeza mapenzi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…