Je hapa ndio jukwaa la wakubwa au?

Je hapa ndio jukwaa la wakubwa au?

huko ukifika, unakuwa dunia nyingine. kwa kifupi tu watu wakisex majumbani,ndio huwa wanatupia video huko, mda wote watu wapo uchi,ngono kuanzia asubuhi hadi usiku, ni jukwaa la shetani,japo kwenyekiti ni jamaa anaitwa ukwaju, huko shetani ni mjumbe tu was nyumba kumi,na hana cheo zaidi ya hicho,na anaonekana fala tu mbele ya hao viumbe
 
naomba usiende huko,maana huko utakutana na mshoga, sijui anaitwa baby R, utakutana na mawakala wa shetani, yaani kifupi huko hakuna anayeenda mbiguni,waliopo huko wamechagua moto, maana shetani huko anashika mafairi,na kupiga salute, huko kuna washenzi waliokata tiketi ya motoni, huko ukiingia hatua ya kwanza unakaguliwa na kiongozi wa shetani anaitwa ukwaju, pia pia wanavikao vyao vya kamati kuu, shetani hayupo kwa maana anacheo huko, ni msafisha vyoo tu huko.ukiitaji kuelekezwa namna ya kwenda karibu PM.lakini usiseme sikukwambia.
 
Waliokuelekeza waliakuambia ukifka tu hapa umepata demu ni uongo

utasoma comments za wenzako mpk kichwa kiume
 
Nielekezeni njia ya kwenda huko tafadhali
 
naomba usiende huko,maana huko utakutana na mshoga, sijui anaitwa baby R, utakutana na mawakala wa shetani, yaani kifupi huko hakuna anayeenda mbiguni,waliopo huko wamechagua moto, maana shetani huko anashika mafairi,na kupiga salute, huko kuna washenzi waliokata tiketi ya motoni, huko ukiingia hatua ya kwanza unakaguliwa na kiongozi wa shetani anaitwa ukwaju, pia pia wanavikao vyao vya kamati kuu, shetani hayupo kwa maana anacheo huko, ni msafisha vyoo tu huko.ukiitaji kuelekezwa namna ya kwenda karibu PM.lakini usiseme sikukwambia.
Mkuu nisaidie nifike huko Jukwaani.
 
naomba usiende huko,maana huko utakutana na mshoga, sijui anaitwa baby R, utakutana na mawakala wa shetani, yaani kifupi huko hakuna anayeenda mbiguni,waliopo huko wamechagua moto, maana shetani huko anashika mafairi,na kupiga salute, huko kuna washenzi waliokata tiketi ya motoni, huko ukiingia hatua ya kwanza unakaguliwa na kiongozi wa shetani anaitwa ukwaju, pia pia wanavikao vyao vya kamati kuu, shetani hayupo kwa maana anacheo huko, ni msafisha vyoo tu huko.ukiitaji kuelekezwa namna ya kwenda karibu PM.lakini usiseme sikukwambia.
Ukwaju
Kumbe ndo yupo huko, huku simuoni kabisa
 
naomba usiende huko,maana huko utakutana na mshoga, sijui anaitwa baby R, utakutana na mawakala wa shetani, yaani kifupi huko hakuna anayeenda mbiguni,waliopo huko wamechagua moto, maana shetani huko anashika mafairi,na kupiga salute, huko kuna washenzi waliokata tiketi ya motoni, huko ukiingia hatua ya kwanza unakaguliwa na kiongozi wa shetani anaitwa ukwaju, pia pia wanavikao vyao vya kamati kuu, shetani hayupo kwa maana anacheo huko, ni msafisha vyoo tu huko.ukiitaji kuelekezwa namna ya kwenda karibu PM.lakini usiseme sikukwambia.
Sasa kwanini wasiweke utaratibu mubashara namna ya kwenda hukoo?
 
naomba usiende huko,maana huko utakutana na mshoga, sijui anaitwa baby R, utakutana na mawakala wa shetani, yaani kifupi huko hakuna anayeenda mbiguni,waliopo huko wamechagua moto, maana shetani huko anashika mafairi,na kupiga salute, huko kuna washenzi waliokata tiketi ya motoni, huko ukiingia hatua ya kwanza unakaguliwa na kiongozi wa shetani anaitwa ukwaju, pia pia wanavikao vyao vya kamati kuu, shetani hayupo kwa maana anacheo huko, ni msafisha vyoo tu huko.ukiitaji kuelekezwa namna ya kwenda karibu PM.lakini usiseme sikukwambia.
Mkuu hayo yote umeyajuaje? Kule ndiyomaana pakaitwa jukwaa la wakubwa. Kama wajiona mstaarabu jiunge na jukwaa la dini huko ndo kumejaa wastaarabu🤣🤣
 
We jinsia gani kwanza tuanze hapo
Kama mada inavyojieleza mi ndo kwaaanza kinda hapa jf ila katika pita pita zangu nikaona watu wanasema kuna jukwaa la wakubwa jukwaa linalohusu yale mamb yetu ya niniliii n.k je ndo hapa hapa au sio.
 
Post tusi ukiona imetokea ******* ujue sio jukwaa hilo
 
naomba usiende huko,maana huko utakutana na mshoga, sijui anaitwa baby R, utakutana na mawakala wa shetani, yaani kifupi huko hakuna anayeenda mbiguni,waliopo huko wamechagua moto, maana shetani huko anashika mafairi,na kupiga salute, huko kuna washenzi waliokata tiketi ya motoni, huko ukiingia hatua ya kwanza unakaguliwa na kiongozi wa shetani anaitwa ukwaju, pia pia wanavikao vyao vya kamati kuu, shetani hayupo kwa maana anacheo huko, ni msafisha vyoo tu huko.ukiitaji kuelekezwa namna ya kwenda karibu PM.lakini usiseme sikukwambia.
Naomba tusaidiane kueneza neno la bwana.
 
jamanii naona watu wengi wanakuja PM kuomba njia ya kwenda motoni, ningeweza kueleza hapa namna ya kujiunga na hiko chama,tatizo uongozi was jf wenyewe hawataki kuweka wazi njia ya kwenda huko kwenye jukwaa LA wakubwa,. so nashauri huko msiende japo mim ni mwanachama huko, maana huko wamejaa wanawake wengi na mashoga kibao, ila kama mlokole pita mbali.maana kama ulikuwa unawaza kuwa shetani ndie kiongozi wa dhambi, hill futa kichwani kwa maana huko shetani anacheo anakaa siti za nyuma,hakai meza kuu,maana hana ubunifuuuu.huko ni balaaaaa. mwendo wa kuombana tu pachu pachu.hahahahha nimetoa siri ya kambi mda wowote naweza kutengwa na jukwaa LA wakubwaa. mod wekeni njia kila mtu afahamu ya kwenda huko.
 
jamanii naona watu wengi wanakuja PM kuomba njia ya kwenda motoni, ningeweza kueleza hapa namna ya kujiunga na hiko chama,tatizo uongozi was jf wenyewe hawataki kuweka wazi njia ya kwenda huko kwenye jukwaa LA wakubwa,. so nashauri huko msiende japo mim ni mwanachama huko, maana huko wamejaa wanawake wengi na mashoga kibao, ila kama mlokole pita mbali.maana kama ulikuwa unawaza kuwa shetani ndie kiongozi wa dhambi, hill futa kichwani kwa maana huko shetani anacheo anakaa siti za nyuma,hakai meza kuu,maana hana ubunifuuuu.huko ni balaaaaa. mwendo wa kuombana tu pachu pachu.hahahahha nimetoa siri ya kambi mda wowote naweza kutengwa na jukwaa LA wakubwaa. mod wekeni njia kila mtu afahamu ya kwenda huko.
 
Back
Top Bottom