Je, hapa kuna Ukweli wowote au labda huyu Mtaalam amekosea?

Je, hapa kuna Ukweli wowote au labda huyu Mtaalam amekosea?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,611
Reaction score
127,991
Mtaalam Mmoja wa masuala ya Ngono amesema kwamba Mwanamke yoyote akimaliza Kufanya Tendo la Ndoa na hata la Uzinifu anatakiwa aseme ( amwambie ) Mwanaume ASANTE SANA ( AMSHUKURU ) kwani Wao Wanawake ndiyo huwa ' wanakunwa ' na ' kukunika ' vizuri kuliko Wanaume. Amesema kuwa Mwanaume huwa anasikia Utamu wa 50% tu tena pale mwanzoni akiwa anauingiza Mkuyenge wake ila kwa Mwanamke kadri Mbunye yake inavyozidi Kusuguliwa Utamu wake huwa unakuwa kati ya 85% hadi 100% kabisa.

Je, yupo sahihi?
 
Pole baby!!!!!
Asante baby kwa penzi tamu😀😀😀😀

Yeye anajibu kitu gani?
Nitajitahidi.
 
Kama Huyo hapo
tapatalk_1579361798462.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom