Je Computer Science na Information Technology ipi bora zaidi???

Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
8,310
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
8,310 2,000
Kwa nini unaenda kusoma masomo magumu namna hio..😁😁😁
 
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
2,108
Points
2,000
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined Aug 2, 2014
2,108 2,000
Thank you.. hopefull nawe ni mdau wa hivi vitu..
Ndiyo.

Kusoma IT na CS ngoja nikupe mfano mmoja utaelewa ninamaanisha nini.


Ni sawa na kuchagua mpira wa miguu na michezo.... Michezo ukiijumuisha mpira wa miguu upo humo ndani, mtu anakuwa na chaguzi afanye kipi. Ila mpira wa miguu ushajipambanua unafanya kimoja tu.

Computer science iite michezo
IT iite Mpira wa miguu
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,036
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,036 2,000
Ndiyo.

Kusoma IT na CS ngoja nikupe mfano mmoja utaelewa ninamaanisha nini.


Ni sawa na kuchagua mpira wa miguu na michezo.... Michezo ukiijumuisha mpira wa miguu upo humo ndani, mtu anakuwa na chaguzi afanye kipi. Ila mpira wa miguu ushajipambanua unafanya kimoja tu.

Computer science iite michezo
IT iite Mpira wa miguu
Yaaaap hapo nimekupata broh.. nadhani mwenyewe atapenda aende wapi...
ahsante sana mkuu
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
8,310
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
8,310 2,000
HAfu wewe bidada..!! acha uchokozi :D :D
Nishasema kua somebody hapa anataka kuchukua hivi vitu sie mie.
Itabidi ajipinde hasaa lol

my concern is,kila course ya IT inabadilika haraka sana na maendeleo ya teknolojia..hivyo itabidi aji-update kila mara
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
1,832
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
1,832 2,000
Ndiyo.

Kusoma IT na CS ngoja nikupe mfano mmoja utaelewa ninamaanisha nini.


Ni sawa na kuchagua mpira wa miguu na michezo.... Michezo ukiijumuisha mpira wa miguu upo humo ndani, mtu anakuwa na chaguzi afanye kipi. Ila mpira wa miguu ushajipambanua unafanya kimoja tu.

Computer science iite michezo
IT iite Mpira wa miguu
mfano mmoja mzuri sana..
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,036
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,036 2,000
Itabidi ajipinde hasaa lol

my concern is,kila course ya IT inabadilika haraka sana na maendeleo ya teknolojia..hivyo itabidi aji-update kila mara
Yep! naona kashajianda maana huko hakuhitaji utani kabisa.. mambo ni magumu. i wish nami niingie kwenye hiki kitu nione mambo yakoje haswa
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
677
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
677 1,000
zote safi tu ila comput sayansi nasikia kuna mihesabu ya kufaga mtu na na watu wanaosoma comp sayansi wanaijua hasa computer nje ndani na katika level ya chini sana na wa IT wanaijua computer katika level ya juu level ya chini maana yake wako deep dana kuhusu computer na level ya juu maana yake wanaisoma kwa level isiyo deep
 
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Messages
473
Points
1,000
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2018
473 1,000
Kifupi ni kwamba Computer Science anaweza some cozi zote za IT ila IT awezi soma coz zote za Comp Science
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,036
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,036 2,000
zote safi tu ila comput sayansi nasikia kuna mihesabu ya kufaga mtu na na watu wanaosoma comp sayansi wanaijua hasa computer nje ndani na katika level ya chini sana na wa IT wanaijua computer katika level ya juu level ya chini maana yake wako deep dana kuhusu computer na level ya juu maana yake wanaisoma kwa level isiyo deep
Ahsante sana mkuu kwa mchango wako
 
Ubombo

Ubombo

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2018
Messages
302
Points
250
Ubombo

Ubombo

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2018
302 250
Hizi mada tushazichoka humu zimezungumzwa sana mleta Uzi kabla ya kupost jaribu kutafuta nyuzi za zamani zilishaongelea hizi mada.
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
677
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
677 1,000
Hizi mada tushazichoka humu zimezungumzwa sana mleta Uzi kabla ya kupost jaribu kutafuta nyuzi za zamani zilishaongelea hizi mada.
Ukichoka wewe haimaanishi kila mtu kachoka kama umechoka si unapita zako tu baba.Mtu atajuaje kama hii mada imeshawahi kuwasilishwa humu
 
Ubombo

Ubombo

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2018
Messages
302
Points
250
Ubombo

Ubombo

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2018
302 250
Ukichoka wewe haimaanishi kila mtu kachoka kama umechoka si unapita zako tu baba.Mtu atajuaje kama hii mada imeshawahi kuwasilishwa humu
Fikiria kabla hujaandika...nimesema kabla ya kupost jaribu kuserch humu nyuz za zaman..sikuna option ya kuserch hapo juu..
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,036
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,036 2,000
Fikiria kabla hujaandika...nimesema kabla ya kupost jaribu kuserch humu nyuz za zaman..sikuna option ya kuserch hapo juu..
Hujalazimishwa kuchangia au kufungua huu uzi.. kama unaona huu uzi umekuchosha vaa nguo uende kwenu
 
Hong25

Hong25

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
1,171
Points
1,500
Hong25

Hong25

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2012
1,171 1,500
That's my boy..!! Ahsante sana mkuu Joe
Mkuu niambiie sasa kwa hizo mbili achukue zipi???
Soma yoyote sababu kwenye job market hazina tofauti hata watu wa telecom wanafanya kazi za IT, halafu kama alivosema mkuu hapo, go extra mile. Usiishie kwenye notes za darasani.
 
kalidegree

kalidegree

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
500
Points
500
kalidegree

kalidegree

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
500 500
Itabidi ajipinde hasaa lol

my concern is,kila course ya IT inabadilika haraka sana na maendeleo ya teknolojia..hivyo itabidi aji-update kila mara
[/QUO
1. Database
2.networking
3.programing
4.E-commerce
5.graphics design
Achague anataka kuwa mkali wa nini katika IT.
 
kalidegree

kalidegree

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
500
Points
500
kalidegree

kalidegree

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
500 500
IT naipenda sana siku nikizeeka nitarudi madrasa kuisoma tena mambo ya database,networking, programming na e-commerce ni burdani murua kabisa.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,036
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,036 2,000
Itabidi ajipinde hasaa lol

my concern is,kila course ya IT inabadilika haraka sana na maendeleo ya teknolojia..hivyo itabidi aji-update kila mara
i eat fear as a breakfast, kama ingekua ni mimi ningeenda kusoma hiyo hiyo ngumu coz naona vitu vigumu ndio vinanifaa
 
M

mamserenga

Member
Joined
Feb 24, 2019
Messages
22
Points
45
M

mamserenga

Member
Joined Feb 24, 2019
22 45
CS atadeal na
anatomy of digital computer
Data processing
Computer software
Operating system
Data communication and networking
Fundamental of internet and Java programming
Control statements
Inheritance extending classes
Classes objects with constructors and destructors
Computing exploration in language, logic, and machine
Foundation of computer science
Pointer
File
OOP
Root
Philosophy of computer science
.
.
.
.
.
List goes on
Kaka nimekubali sanaaa
 

Forum statistics

Threads 1,306,437
Members 502,110
Posts 31,580,409
Top