Je ataweza kwenda Form 5 ?

Je ataweza kwenda Form 5 ?

.
Screenshot_20190221-160008.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
SHULE YA SEKONDARI MAURICE inawatangazia wazazi na walezi wote kwamba tunapokea wanafunzi kidato cha kwanza mwaka 2019, nafasi za kuamia kidato cha kwanza na cha pili pia tuna kituo cha mitihani kwa watahiniwa wa kujitegemea na Q.T. Vile vile pia tunapokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa michepuo ya ECA, HGE, HGK, HKL na HGL. ADA ni nafuu sana. Shule ni ya kutwa na bweni kwa wavulana na wasichana. Shule ipo Dar es salaam wilaya ya temeke, eneo LA mbande kisewe. Simu 0785907371. Wote munakaribishwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SHULE YA SEKONDARI MAURICE inawatangazia wazazi na walezi wote kwamba tunapokea wanafunzi kidato cha kwanza mwaka 2019, nafasi za kuamia kidato cha kwanza na cha pili pia tuna kituo cha mitihani kwa watahiniwa wa kujitegemea na Q.T. Vile vile pia tunapokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa michepuo ya ECA, HGE, HGK, HKL na HGL. ADA ni nafuu sana. Shule ni ya kutwa na bweni kwa wavulana na wasichana. Shule ipo Dar es salaam wilaya ya temeke, eneo LA mbande kisewe. Simu 0785907371. Wote munakaribishwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii shule ime trendi sana humu jf
Je naweza pata kuiona kwa picha??? Matokeo yake yapoje, hakuna ACSEE Kwa nini??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uwezekano wa kuchaguliwa advance kwa gvt ni ngumu bcoz history ana D ko combination haija barance...pia private nao saiz wanataka uwe na C tatu ktk combination

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mm mdogo wangu kapata division 2 ya 21 na hajachaguliwa kwenda kidato Cha tano ,,,,. Amepata. History _c, chemistry_c, Geo_d,kisw_c,math_c, English_c, literature in English_c,civ_c, physics_F, Biology_c,. Je anauwezekano wa kapangiwa second selection katika comb zipi,msaada tafadhali
 
Mm mdogo wangu kapata division 2 ya 21 na hajachaguliwa kwenda kidato Cha tano ,,,,. Amepata. History _c, chemistry_c, Geo_d,kisw_c,math_c, English_c, literature in English_c,civ_c, physics_F, Biology_c,. Je anauwezekano wa kapangiwa second selection katika comb zipi,msaada tafadhali
Hapo HKL anaweza kupangiwa lakini kuwa na plan B usisubirie second selection
 
Mm mdogo wangu kapata division 2 ya 21 na hajachaguliwa kwenda kidato Cha tano ,,,,. Amepata. History _c, chemistry_c, Geo_d,kisw_c,math_c, English_c, literature in English_c,civ_c, physics_F, Biology_c,. Je anauwezekano wa kapangiwa second selection katika comb zipi,msaada tafadhali
Khaaah haya matokeo mbona yako vizuri kabisaaa, why hajachaguliwa? Mmmmmh subiri 2nd selection huku ukifanya mchakato wa plan B.
 
Back
Top Bottom