Je ataweza kwenda Form 5 ?

Je ataweza kwenda Form 5 ?

Check mchango namba 13 kumewekwa vigezo. Visome kwa umakini- angalau C tatu zinatakiwa katika masomo 7, kwenye combi kinachotakiwa ni point kati ya 3 (AAA) na 10 (CCD). Na jumla usizidi point 25. Zaidi ya hapo ni majaliwa ya uwepo wa nafasi (competition).
Ukishapata History, Physics, Chemistry alama D jua kwenda advance ni majaaliwa sana
 
CBG sidhani mkuu hapo hana hesabu kumbuka (ana F)
Huyu anaweza kwenda H(D), K (C), L (C)-HKL na CBG. Bora 7 ana 23, ana C5 (zinatakiwa zisipungue 3) kwenye combi ana point 10 anatakiwa awe na kuanzia 3-10. Labda aachwe kwa ushindani. Bandiko la Retired (hapa chini) ndio la kufuatwa kwani hakuna mwongozo mpya hadi sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Na Huyu
Civ C
Engl C
Kisw C
Hist D
Geo D
Bios D
Mathe F
Ana Points 26 2017 Atapata Advance Private Kwa H.G.L?
Waraka ule wa mwaka cut off points kwa f v ilikuwa 25, hata mimi nna binti ana cccddd pointi 26..tunasubiria waraka wa wizara, lakini ukisoma sifa kufanya mtihani nacte naona ana qualify kufanya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa hitaji ufaulu wa hesabu kwenda combi ya CBG. Soma vigezo vizuri.
Nashangaa mkuu wengine wanasema tu bila ushahidi kwny vigezo hawajaandika F ya hesabu mtu husomi combination ya sayansi sasa sijui wao sheria hiyo wameitoa wapi
 
Back
Top Bottom