Je ataweza kwenda Form 5 ?

Je ataweza kwenda Form 5 ?

Kila mwaka wanatoa miongozo kw kuangalia ufaulu, mimi ni mwalimu pia kijana wangu hakuchaguliwa cbg kwa kuwa kwa kuwa hakuwa na b hata moja kwenye comb, alikuwa na 21

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh.mi nilikwenda advance credit 4 sina hata b moja ,c flat kwenye comb.PCM minaki lakini almost miaka 15 iliyopita.
kumbe sku hizi mambo ni tight namna hiyo
 
Hana combination iliyobalance.Advance kwenda ni vigumu labda private japokuwa mwisho wa siku kwenye mtihani wa mwisho credit zitahitajika ko itabidi areset mtihani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KWA KUPATA NAFASI SHULE YA SERIKALI NI NGUM,U KWANI TAHASUSI HAIJAKUBALI ILA ANNA NAFASI YA KUJIUNGA NA SHULE BINAFSI NA KUENDELEA NAMASOMO YAKIDATO CHA TANO KATIKA TAHASUSI ZA HGK AU HGL
 
Write your reply...huy hapo shd ni moj tu ana F ya mathematics anaez kupangiw shul third selection kwny shul za serikal kam nafas ztakuwep au katika matokeo ya kwnz anapangiw chuo moj kw moj
 
23 III CIV - 'C' HIST - 'D' GEO - 'C' KISW - 'C' ENGL - 'C' PHY - 'D' CHEM - 'D' BIO - 'C' B/MATH - 'F
Huyu anaweza kwenda H(D), K (C), L (C)-HKL na CBG. Bora 7 ana 23, ana C5 (zinatakiwa zisipungue 3) kwenye combi ana point 10 anatakiwa awe na kuanzia 3-10. Labda aachwe kwa ushindani. Bandiko la Retired (hapa chini) ndio la kufuatwa kwani hakuna mwongozo mpya hadi sasa.
cheki kama zinatumika kwa sas au wameshabadili. lakini at least unapata mwanga!
View attachment 1004183
 
KWA KUPATA NAFASI SHULE YA SERIKALI NI NGUM,U KWANI TAHASUSI HAIJAKUBALI ILA ANNA NAFASI YA KUJIUNGA NA SHULE BINAFSI NA KUENDELEA NAMASOMO YAKIDATO CHA TANO KATIKA TAHASUSI ZA HGK AU HGL
Tahasusi imekubali mkuu, soma bandiko #7 kwa umakini.
 
Hivi Wakuu, kama mtu alisoma private o level na amepata ufauli wa dv one anaweza akachaguliwa shule za serikali au inabidi aendelee na private

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kila mwaka wanatoa miongozo kw kuangalia ufaulu, mimi ni mwalimu pia kijana wangu hakuchaguliwa cbg kwa kuwa kwa kuwa hakuwa na b hata moja kwenye comb, alikuwa na 21

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijasikia wala kuona kwamba lazima uwe na B. Muongozo wa sasa umewekwa mchango #7 unajieleza wenyewe. Labda mwanao amekosa kwa sababu ya ushindani au kitu kingine lakini kukosa B si sababu Ndugu Mwalimu.
 
Huyu anaweza kwenda H(D), K (C), L (C)-HKL na CBG. Bora 7 ana 23, ana C5 (zinatakiwa zisipungue 3) kwenye combi ana point 10 anatakiwa awe na kuanzia 3-10. Labda aachwe kwa ushindani. Bandiko la Retired (hapa chini) ndio la kufuatwa kwani hakuna mwongozo mpya hadi sasa.
Mkuu si ana F ya math CBG anaweza kwenda kuna watu wanasema F ya namba ht kama umebalance vzr huwezi kuchaguliwa kombi za sayansi ukiwa na F ya math
 
Mkuu si ana F ya math CBG anaweza kwenda kuna watu wanasema F ya namba ht kama umebalance vzr huwezi kuchaguliwa kombi za sayansi ukiwa na F ya math
Mimi hupenda kwenda na maandishi rasmi, watu tunasema mengi. Kama hesabu ni lazima kwenye kigezo basi wahusika wangeweka. Naelewa kwa nini wanasema hivyo lakini ufaulu wa hesabu sio kigezo.
 
Acheni kumdanganya mwenzenu, hapo hamna combination iliyobalance, sio arts wala science.

Best option hapo aende diploma tuu.
 
Acheni kumdanganya mwenzenu, hapo hamna combination iliyobalance, sio arts wala science.

Best option hapo aende diploma tuu.
Kama huamini mwongozo wa serikali sijui utaamini kipi mkuu? Combi kubalance ina maana gani zaidi ya ile iliyoko kwenye mwongozo?
 
Mwongozo upi?

Comb km huna C Tatu basi jua haijabalance
Kama huamini mwongozo wa serikali sijui utaamini kipi mkuu? Combi kubalance ina maana gani zaidi ya ile iliyoko kwenye mwongozo?
 
Mwongozo upi?

Comb km huna C Tatu basi jua haijabalance
Check mchango namba 13 kumewekwa vigezo. Visome kwa umakini- angalau C tatu zinatakiwa katika masomo 7, kwenye combi kinachotakiwa ni point kati ya 3 (AAA) na 10 (CCD). Na jumla usizidi point 25. Zaidi ya hapo ni majaliwa ya uwepo wa nafasi (competition).
 
Back
Top Bottom