Java software

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,296
Points
2,000

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,296 2,000
Wangwana salaam!!!
Zaidi ya juma moja hivi sasa nimekuwa nikijaribu ku-download Java Software bila mafanikio! Nimejaribu kufanya downloading kwenye PC mbili tofauti lakini mara zote ina-fail! Hii si mara ya kwanza ku-download JAVA lakini safari hii nashangaa! In short mie ninapokuwa na loose time napendelea zaidi kuchat kwenye triviachat ambako ili ifunguke inadai Java!!! Kunani?! naomba msaada kwa yeyote katika hili, au kama kuna mtu anaweza kunipatia hiyo software!!
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,976
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,976 0
Wangwana salaam!!!
Zaidi ya juma moja hivi sasa nimekuwa nikijaribu ku-download Java Software bila mafanikio! Nimejaribu kufanya downloading kwenye PC mbili tofauti lakini mara zote ina-fail! Hii si mara ya kwanza ku-download JAVA lakini safari hii nashangaa! In short mie ninapokuwa na loose time napendelea zaidi kuchat kwenye triviachat ambako ili ifunguke inadai Java!!! Kunani?! naomba msaada kwa yeyote katika hili, au kama kuna mtu anaweza kunipatia hiyo software!!
Ina fail kwa kukupa ujumbe gani? bila kupata error mesage ni kazi kujua kwanini inakataa . Tatizo laweza kuwa ni huna administrative rights, au kuna connetion problem au security settings kama firewall , etc

Kufipisha habari jaribu kupakua kutoa hapa na kufuata maelekezo kwenye kiuganishi hiki.
How do I manually download and install Java for my Windows computer?
 

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,296
Points
2,000

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,296 2,000
Wangwana salaam!!!
Zaidi ya juma moja hivi sasa nimekuwa nikijaribu ku-download Java Software bila mafanikio! Nimejaribu kufanya downloading kwenye PC mbili tofauti lakini mara zote ina-fail! Hii si mara ya kwanza ku-download JAVA lakini safari hii nashangaa! In short mie ninapokuwa na loose time napendelea zaidi kuchat kwenye triviachat ambako ili ifunguke inadai Java!!! Kunani?! naomba msaada kwa yeyote katika hili, au kama kuna mtu anaweza kunipatia hiyo software!!
Shenzi taipu!!! cjui ilikuwa inasubiria niishitakie!!! etii hivi sasa ndo imejifanya kukubali!
 

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,296
Points
2,000

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,296 2,000

Forum statistics

Threads 1,353,884
Members 518,416
Posts 33,083,664
Top