Jasusi Colonel Apson Mwang'onda atua Dodoma

CMBC Mlalahoi

CMBC Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
222
Points
195
CMBC Mlalahoi

CMBC Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
222 195
Hivi maharage ya mbeya yameshavunwa na kupelekwa sokoni eeh!
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,876
Points
2,000
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,876 2,000
akiwa makamu atamkalia rais maana atapenda kuonekana yeye
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,254
Points
2,000
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,254 2,000
Haiingii akilini kachero makini kama Apson kumpigia debe EL. Watu wenye akili nyingi walishajua mkanda mzima...mzee alikuwa kwenye "special assignment".
 
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2014
Messages
4,429
Points
2,000
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2014
4,429 2,000
Kuna uzi nilichangia ila watu hawakunielewa nilisema adui anaevujisha siri za lowasa ni Apson sababu hawezi kuwa usalama wa taifa alafu aende kinyume na kiapo chake akabaki hai na Rostam ni jasusi alie bobea analijua hilo
 
J

John Dengu

Senior Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
108
Points
195
J

John Dengu

Senior Member
Joined Jun 19, 2015
108 195
Ama kweli Lowassa Mwanaume.....kila media Uzi n yeye tuu.....anatishaaaa!Hii nchi kama sio Lowassa basi n Ukawa.
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,344
Points
1,500
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,344 1,500
Nadhani kuna ukweli ndani yake kataja mpaka hotel aliyofikia kinachofanya mkatae ni nini ?.
mkuu ngongo humu kuna watu walishakabidhi vichwa vyao tangu lowasa atangaze kugombea urais. Ngongo Lowasa ni mwarusha mjanja ila kuwa rais ni ngumu kuliko yeye kuwa mmasai
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,953
Points
2,000
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,953 2,000
Rajabs,naface,lizabon na tatamadiba huyu ni mtu mmoja kama shigongo vile
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,446
Points
2,000
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,446 2,000
Daaaah kweli lowassa anawapeleka puta
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,823
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,823 2,000
Wacha wafu wazikane
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
12,532
Points
2,000
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
12,532 2,000
Rajabs,naface,lizabon na tatamadiba huyu ni mtu mmoja kama shigongo vile
Huyo ni makonda keshachukua kiinua mgongo chake toka kwenye Yale mabilioni ya Gadafi alimwambia Membe ampe chake mapema maana anajua Lowasa akiwa Rais ataweza kukosa ukuu wa wilaya japo Lowasa si mtu wa Visasi Kama Membe . Huyo mtu ni mtuminishi mwaminifu wa membe na ndiye bingwa wa kubuni na kupika story feki za kumchafua Lowasa ,
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
rajabs

Huu upumbavu mkubwa sana..... Tarehe zinawadia
 
Last edited by a moderator:
C

chamakh

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
718
Points
500
C

chamakh

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
718 500
Kitoli ni miongoni mwa hoteli ndogo na za hadhi ya chini sana kwa mtu kama Apson Mwang'onda....nai discredit taarifa hii kwa kusema tu Apson anaweza kufikia sehemu kama hii ambayo iko uswahilini huko Hazina....huwezi kuwa chief strategist ama tu kuwa former TISS DG halafu ukae sehemu isio na vyumba maalum wala bustani wala private areas...kifupi mtoa mada hata Kitoli Hoteli haijui
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
12,532
Points
2,000
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
12,532 2,000
Kitoli ni miongoni mwa hoteli ndogo na za hadhi ya chini sana kwa mtu kama Apson Mwang'onda....nai discredit taarifa hii kwa kusema tu Apson anaweza kufikia sehemu kama hii ambayo iko uswahilini huko Hazina....huwezi kuwa chief strategist ama tu kuwa former TISS DG halafu ukae sehemu isio na vyumba maalum wala bustani wala private areas...kifupi mtoa mada hata Kitoli Hoteli haijui
Nimekuamia toka awali kuwa hii ni story ya kutengenezwa na Timu ya membe .
 
M

msimamia kucha

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
303
Points
195
M

msimamia kucha

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
303 195
rajabs

Mkuu Rajabs, hwa jamaa UnderCover ni hatari sana mkuu..Apson hakuwa upande wa lowassa kazi aliyotumwa kashaimaliza...
 
Last edited by a moderator:
WILLAFRICA

WILLAFRICA

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
4,034
Points
1,195
WILLAFRICA

WILLAFRICA

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
4,034 1,195
Pamoja na yote lakini lowassa atabaki kama jambazi la taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,343,112
Members 514,937
Posts 32,774,182
Top