Jaribuni kufuatilia hili

Jaribuni kufuatilia hili

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Posts
539
Reaction score
177
Katika jumla ya daladala 120 za jiji la Dar-es-salaam nilizopanda kuelekea maeneo mbalimbali ndani ya kipindi cha miezi 2, nimeweza kushuhudia ni daladala 15 tu zilizokuwa zikifuatilia mambo mbalimbali ya kijamii na kimataifa ikiwemo kusikiliza taarifa za habari na matukio mhimu, daladala 105 zilikuwa zikipiga mziki wa taarabu, na pindi abiria walipomuomba dereva abadilishe ili waweze kusikiliza taarifa ya habari au matukio mengine dereva aliwaka na kufoka na hata kuongeza sauti ya radio, hebu jaribuni kufuatilia hili
 
Katika jumla ya daladala 120 za jiji la Dar-es-salaam nilizopanda kuelekea maeneo mbalimbali ndani ya kipindi cha miezi 2, nimeweza kushuhudia ni daladala 15 tu zilizokuwa zikifuatilia mambo mbalimbali ya kijamii na kimataifa ikiwemo kusikiliza taarifa za habari na matukio mhimu, daladala 115 zilikuwa zikipiga mziki wa taarabu, na pindi abiria walipomuomba dereva abadilishe ili waweze kusikiliza taarifa ya habari au matukio mengine dereva aliwaka na kufoka na hata kuongeza sauti ya radio, hebu jaribuni kufuatilia hili

Kwa hio ww ulikuwa unapanda mabasi hayo mida ya taarifa za habari tuu? au ni watu wote wanapanda magari kipindi hicho tuu? yaani asubuhi saa 1 kamili saa 7 na saa 12 jioni? je ni magari yote yana radio? na mbona hukuja comment kwenye radio ambazo zinatangaza upuuzi tangu asubuhi hadi jioni? kipindi cha maana sana ni kutuma salamu kwa ndg jamaa na marafiki?
 
Katika jumla ya daladala 120 za jiji la Dar-es-salaam nilizopanda kuelekea maeneo mbalimbali ndani ya kipindi cha miezi 2, nimeweza kushuhudia ni daladala 15 tu zilizokuwa zikifuatilia mambo mbalimbali ya kijamii na kimataifa ikiwemo kusikiliza taarifa za habari na matukio mhimu, daladala 105 zilikuwa zikipiga mziki wa taarabu, na pindi abiria walipomuomba dereva abadilishe ili waweze kusikiliza taarifa ya habari au matukio mengine dereva aliwaka na kufoka na hata kuongeza sauti ya radio, hebu jaribuni kufuatilia hili

heri nyinyi hayo mabasi yenu yana redio mnasikiliza hata muziki,huku kwetu hata redio hayana.......by the way unatumia muda gani ndani ya daladala kabla ya kushuka??
 
natumia takribani half to 1hour to n fro my working station, monday to friday, and i sometimes take 3 to 4 commuters a day
 
Back
Top Bottom