Japo ni muongo, ila Mwigulu hapa anasema ukweli

Japo ni muongo, ila Mwigulu hapa anasema ukweli

The Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Posts
11,099
Reaction score
13,706
1764965042930.png

Hivi karibuni, Lameck Madelu Mkumbo au Mwigulu amekuwa na mstari wa kuchusha anaourudia kila aendapo.

Anapenda kutuaminisha na kutushauri kuwa 'kuna mchezo' Watanzania tunachezewa na mabeberu. Hili la kuchezewa kamchezo ni kweli. Uongo ni wale anaodai wanatuchezea.

Ukweli ni kwamba wanaotuchezea ni akina Samuya anayewatuma machawa wake kama. mwigulu kutuhadaa na kututoa kwenye hoja. Wanataka tuamini kuwa tatizo siyo wao na CCM yao bali maadui wa nje ambao ni wa kufikirika. Maadui hawa hawatajwi.

Kiasi cha fedha wanachohonga hakitajwi. Mashehetani wanaotaka kutugawanya kidini nao hawaonekani, kusikika, wala kutajwa.

Adui yetu ni CCM na Samuya, na ndio wanaocheza haka kamchezo anakotuthadhari nako mwigulu.

Nawasilisha.
 
Mbwa humtumikua anaye mlisha, na ukiona anabweka sana jua mwenye mbwa hayuko mbali.

Hatutasikiliza kelele za mbwa tuta deal na mwenye mbwa kisha ndio tuta deal na mbwa.

Hata mbwa akiona bwana wake kauwawa hato endelea kubweka ila atalia na kukimbia.

Kasema waandamanaji wanalipwa wao ccm na polusi nani anawalipa kuteka na kuua watanganyika?
 
Back
Top Bottom