Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jangwani: wafuasi CCM wadundana kugombea pesa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamwanga, Jun 9, 2012.

  1. n

    ntamwanga Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufunga kwa mkutano wa CCM jangwani ulitokea ugonvi mkali baina ya CCM wao kung'ang'aniana pesa walizokuwa wamepatiwa.
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,561
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Watachinjana mwaka huu
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,379
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    Na ni hicho kinawapeleka huko.
     
  4. Massawe mtata

    Massawe mtata Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado nyinyiem hao
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na bado!!! Wataparangana sana!!!!
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii sasa nayo kali yaani Kikwete ameshindwa kuweka mazingira mazuri ya upatikanaji wa pesa matokeo yake anagawa bure watu wanaanza kutoana ngeu, kesha prove failure ni bora aachie ngazi anaongoza nchi kama Class Monitor....
     
  7. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 80
    Bado mnaweweseka tu magwanda kazi mnayo
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,050
    Likes Received: 7,070
    Trophy Points: 280
    imeliwa na wajanja
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,509
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Huwa wanagawa 5,000 na usafiri wa mabasi sehemu nyingine! Kweli watanzania tunadanganywa kwa hela ndogo wakati welfare ni poor, almost no social security as it has been removed from the constitution!! Umaskin wa kipato ni 34% na wote chini ya povety line living below 1.25 USD per day ni 67.9%!!! And rural it is even worse. Nina hasira mimi!
     
  10. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao magamba badala ya kujadili mambo ya msingi ya taifa,wao wanagombania posho. Akili zao fupi kama mkuu wa kaya
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wangechinjana kabisa
     
  12. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    CCM walitumia sh. ngapi jana kukodisha watu kwenda kuhudhuria mkutano wao Jangwani Jana? Mwenye taarifa tafadhali.
     
  13. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Koda yako izidishe mara idadi ya watanzania
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ridhaa ya mikutano hiyo una maana ni kivutio cha kupatiwa pesa? Picha hiyo hapo juu inaashiria nini? Hao wawili waliosimama mbele kando ya mwenye bodaboda kuna kitu kinachoendelea kwani wana wasiwasi, mmoja anatazama upande wa mwenye pikipiki na mama anamtazama mpiga picha kuona kama wanaangalia kinachofanyaka kati yao. Hali kama hii inaashiria nini katika siasa zetu?

    Wanaonekana wamefungwa minyororo mizito shingoni wasiyoweza kujivua. Hata uwepo wao unaonekana ni kuvutwa si kwa hiari.

    Ipo siku na si mbali kabla ya 2015 mambo haya yatawekwa hadharani na hawa hawa wanaotamba majukwaani kwani wanaijua vema siri ya yanayoendelea. Wakati ni ukuta, na ngoma inayovuma sana hatima yake ya kupasuka imefika.
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    weka picha au km huwezi tukudharau na kukuona ni mzushi na si mkweli
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Angalia picha hiyo hapo juu mkuu.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,378
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Wewe utapeleka mateja kwenye Mikutano utegemee nini?
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,865
    Likes Received: 1,142
    Trophy Points: 280
    Wa kudharauliwa ni wewe na Nape,
    kwani uongo wenu umedhihirika jana.
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,760
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kazi ipo, ukitaka kupima kama watu wana moyo wa kujitolea ni kufuta posho zote ambazo si za muhimu pamoja na nauli kama wanazotoa CCM, ukiona watu wanazidi kuja bila kujali posho basi ujue hapo una wapiganaji au kwa lugha ya sasa una majembe. CCM inabidi siku moja waitishe mikutano bila kukodi magari ili waone watu wataitikiaje mwito na kama watakuja wachache itakuwa ni msaada kwao wa kujipanga maana kwa utaratibu huu haijulikani kama wanaokuja kwenye mkutano ni kwa ni njema kwani inaweza wakawa wanadandia lift ili wafanye mambo mengine
     
Loading...