Jan. Feb. March 2017 Katikan Mitandao na Vyombo vya Habar Mheshimwa Paul Makonda

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
4,084
2,000
Nimefanya utafiti kwenye mitandao na magazeti jina la mheshimiwa makonda limetajwa mara nyingi kushinda kiongozi ama mwanasiasa yeyote kwa muda wa miezi 3
Hongera mheshimiwa
 

mapanga3

JF-Expert Member
May 1, 2012
662
1,000
Limetajwa lakn kwa ubaya zaidi, sidhani kama hiyo hongera inahitajika kwa mtu aliyefoji Cheti na mvamizi wa studio pia mla rushwa mkubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom