Jamvi la Habari ni gazeti la nani?

Jamvi la Habari ni gazeti la nani?

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,663
Reaction score
167,602
Hili gazeti kila siku lina story mbaya ya CHADEMA
Hili kila siku lina sifa mpya kwa mheshimiwa Mkuu wa Mkoa wa Dsm Paul Makonda
Hili gazeti lipo kupambana na kila mpinzani wa serikali, juzi kati tumeona jinsi lilivyomuwashia moto MangeKimambi.

Je hili gazeti linamilikiwa na nani?
 
Anajiita Josheph yona ndio mmiliki wa hilo gazeti,nipo nae kwenye magroup ya whatapp ukisoma habar zake zinachosha kweli
 
OK. Ni Nani?
Alikuwa mgombea ubunge KIBAHA MJINI kupitia CHADEMA 2010 inasemekana aliuza ushindi, baadae akafukuzwa uanachama enzi za kina Zitto, baadae akahamia ACT Wazalendo akagombea tena ubunge KIBAHA MJINI akadumu kama mwaka, then akajivua uanachama.

- Kwa sasa ameanzisha kampeni moja matata ya KUMJAZA MASIFA YA MWENDOKASI MR "Just Praise Me" ili amkumbuke hata kwa UDAS/UDC bila kusahau kumdeal mtu yeyote aliye kinyume na MR Just Praise Me
 
Alikuwa mgombea ubunge KIBAHA MJINI kupitia CHADEMA 2010 inasemekana aliuza ushindi, baadae akafukuzwa uanachama enzi za kina Zitto, baadae akahamia ACT Wazalendo akagombea tena ubunge KIBAHA MJINI akadumu kama mwaka, then akajivua uanachama.

- Kwa sasa ameanzisha kampeni moja matata ya KUMJAZA MASIFA YA MWENDOKASI MR "Just Praise Me" ili amkumbuke hata kwa UDAS/UDC bila kusahau kumdeal mtu yeyote aliye kinyume na MR Just Praise Me
Haha haha haha Mr Just Praise Me haingiliki kirahisi kama wewe hutokei kanda pendwa
 
Haha haha haha Mr Just Praise Me haingiliki kirahisi kama wewe hutokei kanda pendwa
Yule jamaa ana kundi lake dogo tu kutokea KOLOMIJE ambalo anakomaa nalo. Anajipendekeza pendekeza pia Usukumani ( Kwasababu za kisiasa , kwa kuwa anajua wasukuma ni wengi ), lakini sisi watu wa MARA halina TIME Kabisa !
 
Anajiita Josheph yona ndio mmiliki wa hilo gazeti,nipo nae kwenye magroup ya whatapp ukisoma habar zake zinachosha kweli
Yona sio mwandishi wala mmiliki ni mpiga porojo na anatumia hilo karatasi kuonesha chuki zake kwa CHADEMA...anasema walimteka so anawachukia balaa
 
Kesho habari ya mwandishi wa The Guardian kuteswa karibu ya kufa haiwezi kuandikwa Na gazeti hili ambalo ni Mali ya chama
 
Back
Top Bottom