Jamni mkiskia kuna nafasi ya kazi naombeni mnistue | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamni mkiskia kuna nafasi ya kazi naombeni mnistue

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NDIMU, Oct 12, 2011.

  1. NDIMU

    NDIMU Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimesomea mambo ya secretary na nimeshafanya kaz katika taasisi ya fedha nikawa kama cashier kwa miaka 3 na miaka 2 nilikuwa secretar so naujuzi wa miaka 5 katika kazi, computer naijua vizuri sana.
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,021
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du poa nitakutafutia dada NDIMU
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    sawa ndio maana umeweza kujiunga na jf sasa nenda google kaandike recruitment utaona makampuni kibao ya udalali wa kazi..
    pia karibu sana jamvini..
     
  4. B

    Bayo Senior Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    m nahitaj secretary... Nipm kwa mawasiliano zaid
     
  5. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka ushamaliza shule?
     
Loading...