Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,218
- 83,127
Sijakuelewa mkuuSi ukubal ama ukatae mkuu?
Dah basi acha na mm nisije mtania mama yake bureπ€£π€£π€£huyu ndiyo mmbaya wetu team mabilionea
Boss presha ilipanda kwa swahiba wakeBosi ana mambo mengi...
Nanjilinji huko kuna hatari πππππππππππππ
ππππππ€£Haina kificho wakati nimekula ban ya uchungu nikapumzikia pale diha na Max anajua
Mimi ndio boss wa boss wanguChawa pro....ππππ
Boss wako kimya vipi kwani ?
πππππππBoss presha ilipanda kwa swahiba wake
Haina kificho wakati nimekula ban ya uchungu nikapumzikia pale diha na Max anajua
πππππ Safiii safiiiMimi ndio boss wa boss wangu
Habari yako shemu wangu upo fresh?shem mbon unanicheka tena
Yan nikikuona mkuu nakuwa kama nimemwona Chizi Maarifa dah jf siham labda nipgwe ban kama ya yule mtuπ€£π€£Chawa pro max...
πππππ
Ndio ile ulikuja nayo pm ππ kama lile song la Fally ipupa maria pm ππ€£πumefurahi mwenyewe
Msalimie fyucha bill.πππππ Safiii safiii
Habari yako shemu wangu upo fresh?
ππππππ Bora mimi ila huyo Chizi Maarifa ππππYan nikikuona mkuu nakuwa kama nimemwona Chizi Maarifa dah jf siham labda nipgwe ban kama ya yule mtuπ€£π€£
Thanks shemeji yangu msalimie shadowniko fresh qabisaaa nilikumis mnoo
ban?, ulifanya nni tena jamn.... alf kule ulikua mchachuuu ila hapa umepoa poa[emoji38]
Dah watoto walimvuruga na yeye akajivuruga haha haaaa hatar sana. Anyway tujifunze kuwa na stara nadhan hatutapungukiwa kituBoss walimchanganya makusudi..
Nae akaja mazima daah πππππππ
πππππππ Anasema hivi...Msalimie fyucha bill.
Ujumbe maisha ni kutafuta na sio kutafutana.