Anayekula hapo anafaidi🥰tuachane na nywel kwanza,, akii sstr uko mcute[emoji8], That Nyusi, eye's, lips plus kidoti of youaz woiii nahis wanafunzi huwa hawakosi kweny kipindi chako eeeh[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahahaha..acha bhasituachane na nywel kwanza,, akii sstr uko mcute[emoji8], That Nyusi, eye's, lips plus kidoti of youaz woiii nahis wanafunzi huwa hawakosi kweny kipindi chako eeeh[emoji23][emoji23][emoji23]
🤣🤣🤣😍Hahahahaha
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] are you my love lovlvie? Please tell me [emoji7][emoji7][emoji7]
Anayekula hapo anafaidi[emoji3059]
Anayekula hapo anafaidi[emoji3059]
Kazi njema mkakaNgoja tufanye kazi kdg tutarudi baadae
Warembo wote mpo hapa nakosaje sasa?saiv ndo nimeelewa kwanni moyo wako uko hapa[emoji23][emoji23]
Huyo atakimbia kazi,achana naesaiv ndo nimeelewa kwanni moyo wako uko hapa[emoji23][emoji23]
Dogo mmoja tu, ila alete ushahidi hapa.Na yeye ni mlinzi? Au yupo majukwaa mengine?
🤣🤣🤣🤣😍😍😍mi ni msema kweli[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahahaha..acha bhasi
Duh! 🥰Serengeti oyeee....tatizo kukojoa mpaka ninyonywe kisimi.....daah.Oyoooooo
Warembo wote mpo hapa nakosaje sasa?
Ishakusimama? Usipige nyeto tunza mbegu for kupata mtoto wa kiume...zinatakiwa zile nzitoDuh! 🥰
Mkuu serengeti hazikufai tumia zile laini kama za wenzakoSerengeti oyeee....tatizo kukojoa mpaka ninyonywe kisimi.....daah.Oyoooooo
Dhana ya kujichua na watoto wa kiume sidhani kama ina uhalisiaIshakusimama? Usipige nyeto tunza mbegu for kupata mtoto wa kiume...zinatakiwa zile nzito
Wines ndiyo nakuwa kibaka mkuu...ngoja nirudi tu kwenye juice ya embe😞 OyooooooMkuu serengeti hazikufai tumia zile laini kama za wenzako
Kumbe? Unatetea nyeto? Sawasawa 🤒Dhana ya kujichua na watoto wa kiume sidhani kama ina uhalisia