National Anthem
JF-Expert Member
- Aug 9, 2022
- 19,173
- 56,213
π³We sema kweli??π€£π€£π€£π€£
Mbona mnamtaja taja sana shemeji yenu vipi wazee mnataka kunipindya?
π π π usije kuwa ndio Dahan alafu hapa unacheza na bongo zetuπ³We sema kweli??π€£π€£π€£π€£
ππππ shemeji ya kwiyooooMbona mnamtaja taja sana shemeji yenu vipi wazee mnataka kunipindya?
π π π wapenzi wenyewe ndio kama To yeyeMi nakupenda ujue....usinikimbie sababu ya National Anthem ....huyu anawapenz wake
Ndio ivyo acheni mazoea nae nitakuja piga mtu hapa ohooo πππππ shemeji ya kwiyoooo
Leo huna vipind au ndio umempa montres awaandike noticeπ€£π€£π€£Niacheni bhana
Tuna mitihani ya mock wilaya la saba....tunasubiri wamalize tujue nn kinafuataLeo huna vipind au ndio umempa montres awaandike notice
πππππππNdio ivyo acheni mazoea nae nitakuja piga mtu hapa ohooo π
kwani lini mie na wewe mapenzi yamekufaa πππ... nani auche huo tamu yakoUsiniharibie penz jipyaπ€£π€£π€£π€£
Kwahiyo ndio upo ofis uku unatunyegesha wanaume suruali zitune mbele za watu watushangae sio πTuna mitihani ya mock wilaya la saba....tunasubiri wamalize tujue nn kinafuata
Hahahah endelea tu nitakutwanga mpka ushangae
shemejiii mtaaaaamu ππππHahahah endelea tu nitakutwanga mpka ushangae
Na anajua nishataka kunywa sumu kwaajili yakeHayaaaa,sasa Dahan mwenyewe anajua kuwa Mwachiluwi anampenda sana
π€£π€£π€£Am sorry...let me log offKwahiyo ndio upo ofis uku unatunyegesha wanaume suruali zitune mbele za watu watushangae sio π
Hasa mimi nikila mkeo uku namwambia mtukane national π