jamiiforum imetengenezwa kwa tool gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamiiforum imetengenezwa kwa tool gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dishunga, Sep 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Dishunga

    Dishunga JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ndugu zang hebu nisaidien hii website ya jamiiforum imetengenezwa na tools gan?coz mi najua joomla,wordpress etc.nijuzen jaman wana IT
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mimi ni ngwini, subiri waje aking C6 watakuambia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,022
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du mm sijakelewa ngoja waje kibba M Musht, Maxence au hata invisible labda upo UWT au inataka kui-attack tukose wote
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,069
    Likes Received: 5,099
    Trophy Points: 280
    vbulletin moja kati ya script za bei kubwa sana
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hahahahahhahah ebwana jf imetengenezwa na concete,spana,koleo na nyundo ....embu tungoje wataalamu waje wakuu!!!
     
  6. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ziko tools nyingi sana wanazoweza kuwa wametumia, ni vigumu ku-predict kwa kufungua tu kurasa zao.
    If you want to learn how to create a forum just google!!
    I have mine and working but not yet uploaded/launched.
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,149
    Likes Received: 2,119
    Trophy Points: 280
    New world order, a world of concepts and ideas, ccm nyundo na jembe basi tena!
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    jamiiforums imeundwa kwa kutumia bulletin board script inayopewa nguvu kwa kutumia mfumo wa php...

    script yenyewe ni vBulletin, moja bulletin boards ambazo ni most secure na ghali sana karibu $350/license coz kila kitu wameki hash kwa kutumia mfumo tofauti na md5 hivyo kuwa vigumu kuhack mitandao yenye vBulletin japo kuna wakati rafiki yangu alijaribu na kupenya eneo la admin japo hakuweza kufika ndani..

    cc Baba V Dishunga Ukwaju
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Tool waloyotumia kutengenezea JF ni Computer ya mac.
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,914
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Tools? Anyway wataalamu wamekuelewa unamaanisha nini hata hivyo..........vBulletin
     
  11. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Nimeipenda hiyo!
    :lol:
     
  12. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,449
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    JF Imetumia VBulleting ambayo ni paid forum script.
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,706
    Likes Received: 8,280
    Trophy Points: 280
    so unashauri watu wajaribu hack hii jf yetu
     
  14. nash2010

    nash2010 JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    nadhani imetengenezwa kutumia virtual dj
     
  15. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wametumia V-bulletin lakini kama huna uwezo wa kulipia tutaftane
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,668
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    :tape2:
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hii naona php nyingi sana katika vitu vyake ambapo wanaIT wengi wasio creative huwa hawaipendi hii language balaa..
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,232
    Likes Received: 4,025
    Trophy Points: 280
    VBulletin (vB) is a proprietary Internet forum software produced by Jelsoft Enterprises and vBulletin Solutions, both subsidiaries of Internet Brands. It is written in PHP and uses a MySQL database server.



    Beta now available. Save $25 with code "CONNECT"


    offer expires 10/31/12

    New License: USD$249.00 | Upgrade: USD$209.00

    Home page
     
  19. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,218
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Sijui kwanini JF inakuwa na moderator wa kitu gani? Wacha watu wajinafasi. Kima mods hamna kazi nyingine?
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,227
    Likes Received: 4,115
    Trophy Points: 280
    JF ni shule kubwa sana!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...