JOYCE PAUL
JF-Expert Member
- Jan 8, 2010
- 1,005
- 83
nimejihuliza kuhusu hii idadi ya wana jamii forum... 23150 hivi kweli tukigawanyika kwa idadi ya wapiga kura waliojiandikisha nchini kwa ajili ya uchaguzi mkuu..jee
1. kila mmoja atatakiwa kufundisha watu wangapi kuhusu elimu ya uchaguzi aliyoipata humu ambayo
haipatikani kwa idadi kubwa ya wapiga kura wa ukweli nchini ?huku mada nyingine humu zikipatikana kwa watu wachache walioteuliwa.
2.na je wengi wetu tulio katika jamii forum tunaishi maeneo gani?
3.wanajamii forum wangapi wana access internet masaa 24?
[/B]
tukiweza jibu maswali hayo ndio tutathibitisha usemi wa makele ya chura hayamzuihii tembo kunywa maji au yanamzuia na au debe tupu halikosi makelelee n
1. kila mmoja atatakiwa kufundisha watu wangapi kuhusu elimu ya uchaguzi aliyoipata humu ambayo
haipatikani kwa idadi kubwa ya wapiga kura wa ukweli nchini ?huku mada nyingine humu zikipatikana kwa watu wachache walioteuliwa.
2.na je wengi wetu tulio katika jamii forum tunaishi maeneo gani?
3.wanajamii forum wangapi wana access internet masaa 24?
[/B]
tukiweza jibu maswali hayo ndio tutathibitisha usemi wa makele ya chura hayamzuihii tembo kunywa maji au yanamzuia na au debe tupu halikosi makelelee n