James Temu wa Praise Power | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Temu wa Praise Power

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Jan 3, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwa wale tunaosikliza habari na burudani za Yesu kupitia Radio hii watakua wanamfahamu............nimebahatika kumsikiliza mara nyingi vipindi vya usiku...kw akweli kijana ana upako wa hali ya juu...au tuseme namna anavyoweza kuongelea jambo/kusali na kuombea kwa uhalisia..kwa kweli amebarikiwa kwa hili!!..anakesha usiku kucha akiwaombea wenye shida mbalimbali..............kwangu mimi amenibariki sana na maombi yake!!

    Mungu akazidi kumbariki........jaribu kutune radio hiyo utamfahamu zaidi........99.2fm
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ameeen!
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Uumbaji wa Mungu utukuzwe!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Kaka PJ heri ya mwaka
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    n AKWAKO PIA
    mKUU, MBONA UKATUSUSA HIVO AISEE?
    Kunani ?
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Ha haa haaa hapana bwana mchanganyiko tu wa majukumu!
    Nakuja sana ila ndo ile busy busy si unajua vibarua ndugu yangu!
     
  7. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,490
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Haleluya!!
     
  8. p

    pilu JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya yametoka wapi tena, ndo ninyi mnaolia vyakula toilet, rudi kwenye topic!
     
Loading...