Wasaliti waanza kujuta, James Mbowe awa wa kwanza

Wasaliti waanza kujuta, James Mbowe awa wa kwanza

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,823
Reaction score
287,818
Kijana Huyo Tayari amejitokeza mitandaoni akikiri hadharani kwamba uamuzi wa Chadema wa kususia uchaguzi wa kizushi wa oktoba 29 ulikuwa sahihi.

Taarifa zingine zinaeleza kwamba anayefuatia kuja kapiga goti hadharani ni Yerricko Nyerere ambaye inaelezwa kwamba huko Kigamboni aliambulia namba za vitatu vya mtoto
 
Kijana Huyo Tayari amejitokeza mitandaoni akikiri hadharani kwamba uamuzi wa Chadema wa kususia uchaguzi wa kizushi wa oktoba 29 ulikuwa sahihi.

Taarifa zingine zinaeleza kwamba anayefuatia kuja kapiga goti hadharani ni Yerricko Nyerere ambaye inaelezwa kwamba huko Kigamboni aliambulia namba za vitatu vya mtoto
Kina Lusungo hawajajuta lolote. Wanajifanya kujuta lakini wana lengo la kurudi na kulazimisha maridhiano. Mbowe ameshindwa kuishi bila ma-deal. CHADEMA kama wana akili wasikubali bila masharti. Wawekwe pending kwa mwaka mmoja au miwili wakiweza ndiyo warudishwe tena kwa masharti maalum.
 
Wakirudi wabakie kama wapenzi watazamaji. Sio kuwa wanachama.

Wasije anza kuleta taharuki.
Yericko sio tu kwamba hafai kuwa kiongozi ila ameonyesha kuwa hana kabisa hata utu wa kuthamini maisha ya watu.

Sasa watu wa aina hiyo ambao hawajali kitu kuhusu uhai wa mtu, wakipata power anakuwa ni ma-monster kuliko hawa tunapambana nao hivi sasa.
 
JAMES Mbowe, aliyekuwa mgombea ubunge katika jimbo la Hai kwa tiketi ya Chama cha Ukombozi wa Umma (Chaumma), achutama, ajutia uamuzi wake wa kukihama Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), sasa aomba radhi.

Kupitia mitandao ya kijamii leo tarehe 8 Januari 2026, Mbowe amesema anatambua kuwa hatua yake imewaumiza wengi, hasa waliomlea kisiasa ndani ya Chadema, na hivyo kutumia nafasi hiyo kuomba radhi hadharani.

Mbowe amesema kuwa Chadema ni chama chenye nafasi ya kipekee katika maisha yake ya kisiasa na kwamba anaendelea kukiheshimu licha ya kuondoka kwake.

Licha ya kukiri kuwa anajutia uamuzi huo lakini haukuwa wa pupa na kuahidi kuwa ipo siku ataweka wazi sababu zilizopelekea yeye kuachana na Chadema na kujiunga na Chaumma.

Mbowe alijiunga rasmi na Chaumma tarehe 6 Agosti 2025, akiwa pamoja na kada mwenzake Yeriko Nyerere, katika makao makuu ya chama hicho yaliyopo Kinondoni, jijini Dar es Salaam.
 
James Mbowe kule mjini insta anajichekesha na kujicommentisha kwenye page ya Malisa raia wamemchambaaa! WaTZ wana gubuu jamani 😂
Mkuu hawa watu ni wa kuogopa sana sana. Nasikia amesema eti alikuwa anataka uongozi (mimi siwezi kumsikiliza nisije pasua simu bure)ndiyo maana akahama. CHADEMA isiwarudishe kama inataka kuwa na amani. Vimelea vya usaliti haviishi mwilini. Kuna fununu kwamba Samia anataka kumpindua Lissu kwenye uenyekiti halafu waweke machawa wake ambao watakubali maridhiano (kitu ambacho naona wanajisumbua tu)
 
Mbunge wa zamani wa Kilwa Mh. Bungara alisema Mbowe anatabia ya Bata. Akitaka kitu anatanguliza watoto wake kwanza kupima upepo.

Huyu Mbowe junior amekuja kupima upepo tu, lengo ni Mbowe mwenyewe arudi Chadema

Chadema wawe makini sana na wasaliti kama hawa
 
Back
Top Bottom