JamboNetwork ya vamiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamboNetwork ya vamiwa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uncle Rukus, Aug 18, 2010.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    Website nyingi za tanzania zimekubwa na mikasa mingi sana ya kuvamiwa na virus, zikiwemo za mawizara mbali mbali... hii ina ashiria nini?
     

    Attached Files:

  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Haijavamiwa, ina matangazo ya Google ambayo yana uchafu; tunayaondoa sasa hivi... Only some minutes please
     
  3. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ok we are waiting
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,534
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kipindi hichi nilipokuwa nataka kusikiliza Music Jambo nikakutana na kisanga hichi nikaingia humu kama guest as usual nikijua jamaa wanarekebisha lakini haikuwahi kufunguka tena zaidi ya link moja ya kwenda moja kwa moja jambochat na kle wat wachache hata miss jambo nae alikimbia oi

    Invisble tuwekeeni basi jambochat humu jamii na music pia msisahau
     
Loading...