Jambo unalopaswa kujua kuhusu kuridhika kingono

Jambo unalopaswa kujua kuhusu kuridhika kingono

Mr_S

Senior Member
Joined
Apr 2, 2022
Posts
108
Reaction score
89
Habari za saa hizi watumiaji wa mtandao wa jamii forums.

Leo nimekuja kuwaelimisha, kuwapa elimu ya bure juu ya suala ambalo limekuwa likipotoshwa sana katika jamii yetu na reflection ya upotoshaji wake unaonekana hapa katika mtandao wa JF.

Nianze kwa kuuliza, kwanini inaonekana kana kwamba kipimo cha wenzi wa ndoa kufanya ngono madhubuti (kuridhishana) ni kufanya kwa muda mrefu ? Au kufanya zaidi ya mzunguko mmoja ? (tumezoea kuita bao).

Ukilitazama hilo jambo kwa undani zaidi utagundua kwamba hilo (ngono ya muda mrefu) halina uhusiano wowote na kuridhishana. Kumridhisha mume/mke wako ni jambo la kihisia zaidi kuliko muda (au wingi wa mabao). Ni rahisi sana kuridhishana ikiwa kuna upendo kati yenu na huenda isichukue zaidi ya dakika 12 kutokana na uwepo wa utayari wa kisaikolojia kwa pande zote mbili.

Ukiona unalazimika kufanya tendo na mwanamke kwa muda mrefu SANA ili kumridhisha basi unapaswa kutambua kwamba kuna mahali kuna tatizo. Yaweza kusababishwa na mambo mengi sana lakini kubwa nililoliona ni kitokuwepo kwa maandalizi mazuri kabla ya tendo lenyewe. Ninapozungumzia maandalizi simaanishi foreplay, namaanisha maelewano/mazungumzo ya kabla ya tendo lenyewe. Hisia miongoni mwa wenzi wa ndoa.

Haiwezekani kwamba siku nzima mnagombana ndani ya nyumba halafu mnataka baadae mkikutana mridhishane, hilo ni jambo gumu sana na litapelekea kufanya kwa muda mrefu sana mkiamini kwamba hilo litasaidia lakini tumeona impact yake ni nini: ku-fake kufika kileleni. Kwahiyo jambo muhimu kabisa ni uwepo wa maelewano na kuzungumza lugha inayofanana ndani ya nyumba ili isipelekee mwenzi wa ndoa kuwa na mawazo hasi wakati wa tendo au kabla ya tendo la ndoa kwa sababu hilo litaathiri kwa kiasi kikubwa kuridhishana miongoni mwa wanandoa.

Ngono madhubuti haina haja ya kuchukua muda mrefu sana ili kila mshiriki aridhike. Kama hisia zipo dakika 15 ni nyingi sana. Tofauti na hapo, jaribu kutafuta tatizo lipo wapi.

Ngono madhubuti inajengwa kisaikolojia kwa uwepo wa mawazo chanya na maelewano miongoni mwa wenzi wa ndoa. Kama hakuna mawazo chanya, hakuna uelekeo wa kufanya tendo la ndoa kwa nia njema.

Naomba niishie hapa maana najaribu kadri niwezavyo nieleze hili jambo kwa ufupi zaidi. Kama utapingana na nnachokieleza basi kuna sehemu hujanielewa ila kama umenielewa naimani itakusaidia kuondoa mawazo potofu kuhusu kuridhika kingono.
 
Wengine tunagombana ili tupate the angry make up sex kama kwenye movie🤸🏼🤸🏼
Lakini inawezekana mwenzio asielewe nia yako akahisi labda unamfanyia visa tu
 
Lakini inawezekana mwenzio asielewe nia yako akahisi labda unamfanyia visa tu
Visa? Hakuna visa mzee. Akiwa kaanza kupia ndo nampa taarifa kua inabidi tukaombane msamaha kwenye hekalu la ndoa. Tena namwamnia kabisa nimkute akiwa tayari. Nkirud nkakuta mazingira yanayoshawishi najua kabisa hapa hii mechi no fainali. Na tunakomoana kwelikweli tukifika mchezoni!
 
Utafiti wako umeufanyia wapi,tuanzie hapo kwanza
Ndugu, unataka mpaka niandike research paper kwenye hili suala ?. Mbona liko wazi sana. Zungumza na watu wenye ufahamu watakueleza.
 
Ndugu, unataka mpaka niandike research paper kwenye hili suala ?. Mbona liko wazi sana. Zungumza na watu wenye ufahamu watakueleza.
Fanya vzuri utafiti wako,umesikia taarifa ya mkurugenzi wa TMDA?
 
Taarifa ipi hiyo ?
Maduka ya madawa za binadam,mafamasi, yanauza sana dawa za kuongeza nguvu za kiume,na madhara yake zinaua sana,jiulize kwa nn sasa wanaume wengi wanaopt sana matumizi ya hayo madawa,ina maana hawaridhiki ama wenzi wao hawaridhiki?
 
Maduka ya madawa za binadam,mafamasi, yanauza sana dawa za kuongeza nguvu za kiume,na madhara yake zinaua sana,jiulize kwa nn sasa wanaume wengi wanaopt sana matumizi ya hayo madawa,ina maana hawaridhiki ama wenzi wao hawaridhiki?
Tatizo ni kwamba watu wengi wana dhana potofu kuhusu kuridhika. Kuridhika ni utayari wa kisaikolojia wa pande zote mbili: mume na mke. Ukiweza kuwa na right pyschological setup kabla ya tendo la ndoa hutakuwa na haja ya kuhangaika kutafuta dawa za kutumia kupata nguvu za kiume.

Nataka nikushauri ufanye utafiti wa sababu zinazosababisha matatizo ya nguvu za kiume kisha tuendelee na mjadala.

Hata madaktari huwa hawashauri watu kutumia dawa za nguvu za kiume.
 
Habari za saa hizi watumiaji wa mtandao wa jamii forums.

Leo nimekuja kuwaelimisha, kuwapa elimu ya bure juu ya suala ambalo limekuwa likipotoshwa sana katika jamii yetu na reflection ya upotoshaji wake unaonekana hapa katika mtandao wa JF.

Nianze kwa kuuliza, kwanini inaonekana kana kwamba kipimo cha wenzi wa ndoa kufanya ngono madhubuti (kuridhishana) ni kufanya kwa muda mrefu ? Au kufanya zaidi ya mzunguko mmoja ? (tumezoea kuita bao).

Ukilitazama hilo jambo kwa undani zaidi utagundua kwamba hilo (ngono ya muda mrefu) halina uhusiano wowote na kuridhishana. Kumridhisha mume/mke wako ni jambo la kihisia zaidi kuliko muda (au wingi wa mabao). Ni rahisi sana kuridhishana ikiwa kuna upendo kati yenu na huenda isichukue zaidi ya dakika 12 kutokana na uwepo wa utayari wa kisaikolojia kwa pande zote mbili.

Ukiona unalazimika kufanya tendo na mwanamke kwa muda mrefu SANA ili kumridhisha basi unapaswa kutambua kwamba kuna mahali kuna tatizo. Yaweza kusababishwa na mambo mengi sana lakini kubwa nililoliona ni kitokuwepo kwa maandalizi mazuri kabla ya tendo lenyewe. Ninapozungumzia maandalizi simaanishi foreplay, namaanisha maelewano/mazungumzo ya kabla ya tendo lenyewe. Hisia miongoni mwa wenzi wa ndoa.

Haiwezekani kwamba siku nzima mnagombana ndani ya nyumba halafu mnataka baadae mkikutana mridhishane, hilo ni jambo gumu sana na litapelekea kufanya kwa muda mrefu sana mkiamini kwamba hilo litasaidia lakini tumeona impact yake ni nini: ku-fake kufika kileleni. Kwahiyo jambo muhimu kabisa ni uwepo wa maelewano na kuzungumza lugha inayofanana ndani ya nyumba ili isipelekee mwenzi wa ndoa kuwa na mawazo hasi wakati wa tendo au kabla ya tendo la ndoa kwa sababu hilo litaathiri kwa kiasi kikubwa kuridhishana miongoni mwa wanandoa.

Ngono madhubuti haina haja ya kuchukua muda mrefu sana ili kila mshiriki aridhike. Kama hisia zipo dakika 15 ni nyingi sana. Tofauti na hapo, jaribu kutafuta tatizo lipo wapi.

Ngono madhubuti inajengwa kisaikolojia kwa uwepo wa mawazo chanya na maelewano miongoni mwa wenzi wa ndoa. Kama hakuna mawazo chanya, hakuna uelekeo wa kufanya tendo la ndoa kwa nia njema.

Naomba niishie hapa maana najaribu kadri niwezavyo nieleze hili jambo kwa ufupi zaidi. Kama utapingana na nnachokieleza basi kuna sehemu hujanielewa ila kama umenielewa naimani itakusaidia kuondoa mawazo potofu kuhusu kuridhika kingono.
Kwaukweli kiasi.
 
Hapa inaonekana umeongelea zaidi mambo ya wanandoa,sasa subiri wasio na ndoa nao watakavyokuja na kujifanya nao wanajua...
 
Back
Top Bottom