Wewe Kenge mjanzito, Spanish haitafsiriwi meno moja moja hivyo, Acha Kuruka usije Ukajitolea Msaada. Nilichokujibu Baada ya Kunitusi ati Nina "Mshindo" Nilikujibu, Kwa Spanish na Nakutafsiria, Do not assume every one is like you cause your mom sent you to sell your ass to CCM, since her ...... is so beaten up and has no Value! (Other wise she could sell herself and spare your ass for the future use!)
Nisameheni sana Wasomaji Wa hapa, Kuna Vijachaa wanaotumwa Kuja Kutukana watu na Kuwatisha Kwa Kejeli na Matusi, Ili ati Kuwanyamazisha. Wengine Ni walewale waliokuwa Wanamtukana Lowassa ni Mfu Mtarajiwa, Kajinyea etc. Sasa dawa ya Moto Ni Moto I do not let them get away. Nimeshawakomesha Kabisa Karibu watano na Wanajijua wanachokifanya.
******** huyu, anathubutu Kuniita Cheap, wakati Yeye Ndiye aliianza Vimatusi Uchwara. Mimi Ni Mstaarabu, Lakini Pia Ukininileta Uhuni Mnaotumwa utalia wewe. Ukinirushia Jiwe Mimi Napiga Nuclear.
Wakuu, Bila sababu yoyote Huyu Bwana Haya Ni Matusi aliyonitukana
"Utakuwa nyumba ndogo ya ccm maana uho mshindo ulionao ccm pekee hawawezi kuumaliza"