Jambazi sugu anapotubu hadharani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambazi sugu anapotubu hadharani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Sep 8, 2008.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Sep 8, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna TV moja inasemekana inatarajiwa kuwa na mahojiano na Jambazi sugu ambaye atataja matukio mbali mbali ya uhalifu aliyowahi kushiriki wakati akiwa mtu wa kazi.

    Inadaiwa atasimulia jinsi polisi wanavyoshiriki kwenye uhalifu na kwa nini yeye alishiriki kwenye matukio hayo.

    Tunaona katika simulizi mbali mbali za vitabu kuwa haya yaliwahi kutokea, lakini nina wasi wasi kama hapa kwetu ni utamaduni wetu! Na Polisi wanaweza wasivumilie kuanikwa hadharani. Lakini kingine ni kwamba sheria inasemaje linapokuja suala suala la mhalifu kama huyu. Je anaweza kutoka nje akakamatwa?
     
Loading...