Jamani watoto wetu hawa

Pawaga

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,330
963
424896_573111926036563_1596224019_n.jpg jioneeni wenyewe dunia ilivyo na vituko
 

Pawaga

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,330
963
Kimeloki hapo ni bangi mixer na mnazi plus kill mbili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom